• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Mình cần tìm tổ ấm cho 1 mèo mẹ và 4 mèo con

bobochan

Member
Chào các bạn hiện mình sắp sanh em bé nên nhà mình k cho nuôi mèo nữa. Mình hiện có 1 mèo mẹ tam thể mới sanh lứa đầu và 4 em miu con xinh xắn : 3 em bò sữa đen trắng và 1 em tam thể giống mẹ, các em là gỉl nhé. Mèo mẹ rất khéo chăm con biết đi vệ sinh trong WC nhé. Đến cuối tuần này là các em í dc 1 tháng. Mình cần cho gấp vì mẹ mình dọa sẽ bỏ tụi nó ra đường hu hu. Cơ mà mình thương các em í lắm nên k chịu. Bạn nào có nhu cầu xin liên lạc với mình là Như DT 0902.563.919, mình ở Quận 1, TP HCM nhé. Cảm ơn các bạn nhiều!

..................................................
mình đăng giùm 1 bạn thôi,các bạn có lòng hảo tâm giúp giùm nha ,cám ơn các bạn nhiều...

dong phuong

sao mình liên lạc mà bạn ấy không nhấc máy ^.^ Mình cũng đã gửi tin nhắn rồi mà vẫn không thấy trả lời