• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM -Ku Tony (Alaskan Malamute) nhà mình đây

Bố mẹ Tony nè:

Tony của mình rất ngoan và thông minh cực kỳ. Mới có 3 tháng mà đã biết vâng lời, biết bắt tay, biết đi WC đúng chỗ. Ku này rất dễ thương

TaiVenh

Active Member
Tony nhà bác đẹp quá. Chúc mừng bác nhé.

Bác cho em hỏi nhỏ bác tậu em này giá nhiêu đấy ạ. Nếu ko tiện thì PM cho em nha. Tks.

ai-armani

Member
@chinhthang: A hả ? em là Ái nè ,em anh Huy ,mấy em dog nhà anh nhìn dễ thương wá ,chúc mừng anh nhé ,nhớ update hình chúng thường xuyên nhe anh
Thân chào

@chinhthang: A hả ? em là Ái nè ,em anh Huy ,mấy em dog nhà anh nhìn dễ thương wá ,chúc mừng anh nhé ,nhớ update hình chúng thường xuyên nhe anh
Thân chào
Trời! Anh em mình lại gặp nhau ở đây sao?
Qua mục offline coi hình Huy kìa

KHIEMTN

Member
Tony nhà bác đẹp quá. Chúc mừng bác nhé.

Bác cho em hỏi nhỏ bác tậu em này giá nhiêu đấy ạ. Nếu ko tiện thì PM cho em nha. Tks.
Nếu em không nhầm thì hàng này bố mẹ nhập về từ Mỹ bác ạ . Giá cả chắc cũng ...được !!! Bố mẹ nó chiếm luôn mấy giải chó đẹp trong ngày hồi dog show 2-9 Tao Đàn ấy !!! Phải không Thắng ơi ???

aronkwon

nhìn ku tony này đã wá.chắc e phải wa nhà bác Thắng học hỏi mới được

kenny

Member
Anh Thang có phải cha của con này tên Noble phải ko? Còn con White tên là Lovely, nhưng em cũng mới mua 2em , con của Noble đó, anh có thể qua mục Alaskan Malamute, con trai...... bởi Kenny coi thử.