• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM --- Khoảng 30 bé mèo cần tìm chủ

phenmaleat

Active Member
Trong sài gòn nhiều mèo tìm chủ quá, tận 30 em xinh đẹp không biết bao giờ mới về nhà mới hết đây, chăm chắc vất lắm vì có em bị bệnh mà

BunnyLuvNgeck

uây thương quá đi, muốn ôm hết các con về chăm quá TT^TT sao mà các con ở xa quá thế :((

Nezumi

Nhà mình nuôi 5 em mèo thì đến 4 em ở vào hoàn cảnh vồ, vớt, nhặt, lượm ở.... ngoài đường như thế này, khổ thân các em ấy quá
Mong cho các em Mèo xinh xắn này sớm tìm được những mái nhà ấm áp

dungtrinh

Member
bây giờ mà nhận được tin đi hốt về thì toàn hốt sĩ thôi nhé các bạn :D số lượng phải là từ 5 10 15 bé chứ ít khi 1 2 bé lắm, những ng vứt lén thì k biết ai nhưng có lắm kẽ mình biết rõ và vận động triệt sản thì mắt chữ O mồm chữ A ôi sao ma áccccccccccccccccccc thế triệt sản là ác để đẽ rồi vứt thì k ác buồn cười với những suy nghĩ ấu trĩ

meobanhmi27

thấy thương quá, hic, chủ top hay thật...tiếc là mình có 2 pé rồi =.="
chúc các pé sớm có chủ tốt....
aaaaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa