• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM hạt mít & hạt dzẻ sắp có hậu duệ hehehe

Bimm bim

Member
hihi mong chờ hậu duệ của 2 bé Hạt lắm chú Benny ơi :D ...Dự tính bao giờ đẻ vậy chú?

benny1

Member
hihi mong chờ hậu duệ của 2 bé Hạt lắm chú Benny ơi :D ...Dự tính bao giờ đẻ vậy chú?
khoảng cuối tháng 7 con àh.ủa mà sao trang vietdog bị lỗi hoài dzậy bimm bim???

Bimm bim

Member
khoảng cuối tháng 7 con àh.ủa mà sao trang vietdog bị lỗi hoài dzậy bimm bim???
Thích quá, vậy sắp tới cô chú sẽ vất vả lắm nè hihi. Còn Vietdog con vào thấy nói đang nâng cấp sever mà mãi không được chú ạ, mất 1 tuần nay không biết được tin tức của mọi người rồi :(

benny1

Member
Thích quá, vậy sắp tới cô chú sẽ vất vả lắm nè hihi. Còn Vietdog con vào thấy nói đang nâng cấp sever mà mãi không được chú ạ, mất 1 tuần nay không biết được tin tức của mọi người rồi :(
uh nó cứ báo lổi hoài.hạt mít & hạt dzẻ bụng phình to rùi rất là nhũng nhẻo.cứ đòi đi chơi mà có bầu sao cho đi được nên chỉ cho đi dạo quanh nhà thui.bụng rất là to ìa àh ìa ạch thấy cũng tội nghiệp.cầu mong tụi nó đẻ ít thui 2,3 con là đủ sức chăm còn nhiều hơn chắc chết quá..bây giờ cũng thấy phê rùi..8->8-> ráng lựa ra con đẹp nhất đem đi thi chơi hehehe

nhoklove

hihi. 2 con của chủ topic đẹp quá. Muốn có 1 con lắm mà k đủ khả năng mua. Mong cho chó con đều khỏe mạnh nhé'.:D

benny1

Member
hihi. 2 con của chủ topic đẹp quá. Muốn có 1 con lắm mà k đủ khả năng mua. Mong cho chó con đều khỏe mạnh nhé'.:D
thanks bạn;);) hy vọng có 1 em thật đẹp để đi thi chơi hehehe

Husky1202

Member
Nhìn Hạt Mít, Hạt Dẻ nhì dễ thương quá chắc baby còn kute hơn nhiều khi nà đẻ rồi chị inbox cho em nha

benny1

Member
if có cún con có bán ko bạn.<:p<:p<:p<:p
nếu cún đẹp thì mới tính còn cún xấu mình nuôi hết.:x chỉ dành cho những người thật sự có lòng iêu thương và đam mê có trách nhiệm với dòng cún này.còn những bạn chỉ thích thì chưa đủ điều kiện để nuôi dòng cún này.sự thật mất lòng hehehe:x

benny1

Member
hạt dzẻ đả sinh 3 thèn hot boy với 3 màu khác nhau.rất xinh hehehe(các bé sinh vào 19/07/2012) husky sài thành có thêm thành viên mới hihihihi.....:)):)):))

elizphan

hạt dzẻ đả sinh 3 thèn hot boy với 3 màu khác nhau.rất xinh hehehe(các bé sinh vào 19/07/2012) husky sài thành có thêm thành viên mới hihihihi.....:)):)):))
cho m xin giá pé đực nâu đỏ vào inbox nhé... m đang nuôi 1 pé cái đen khoảng 2,5 tháng, muốn tìm bạn cho bé có cặp đó mà

tspsycho

xinh qá, hjz mong chờ 1 em mà kình tế bấp bênh qá .... các bé của bạn xinh thật đấy,
ủa mà còn có 2 bé thôi à:(