• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HCM] Cần tìm CHỒNG (OXXX) cho PUG-Nina nhà mình(Với mọi hình thức giao lưu trao đổi)

batam1989

Member
Nhà em có em PUG CÁI - tên NINA sắp đến thời ngày lên giống, ace em mới lần đầu cho em nó lên sàn, mong được giao lưu ace có em PUG ĐỰC cùng giống PUG, em xin sang giao lưu cho 2 em nó được nên đôi vợ chồng. Nina nhà em còn con gái mới dc 1 tuổi thôi. Và đây là 1 vài hình ảnh bé con nhà em !

( Tìm chồng cho cho con đi!!)

( Có ai hỏi cưới con chưa?)

(Sao ko ai gọi dt cho con vậy?)

( Em đã sẵn sàng rồi, mấy anh đến với em nè)

Anh em có PUG Đực cần cho em nó xung trận 1 lần , hay 1 lần nữa xung trận, hãy gọi cho Bé Nina Nhà mình theo số điện thoại: 0902 606 610,
Mình ở Bình Thạnh mong anh chị em giao lưu nhiệt tình trên tinh thần của VietPet!!:x

oatcon100

Tiếc quá chị ơi em cũng co 1 cu đang đến tuổi tìm vợ nè nhưng em lại ở HN .......:(

batam1989

Member
Cám ơn diễn đàn, nina nhà mình đã có chồng và có mang 1 tháng, sắp tới bé sẽ lên đàn con pug vàng bụ bẫm dễ thương, ae quan tâm tiếp tục tham khảo tại đây