• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM- Cần mua mèo Xiêm lai .....

KentDizzy

Dạo này tự nhiên mình thích mèo ghê ,nhất là nhìn vào cặp mắt xanh của mèo xiêm ,hút hồn thật .Nhưng ko đủ tiền để mua 1 em thuần chủng nên kiếm 1 bé lai ,miễn sao mắt màu xanh ngọc là đẹp rồi :-* ... Ai có nhu cầu bán thì cho mình 1 tấm hình và giá cả nha :D ...mèo chừng 2 tháng nha các bạn ,mèo lớn quá đem về sợ nhà ko cho nuôi :D .mình ở Bình Thạnh >:D< .

Lynh Rin

mình đang có 1 em lai Anh cần bán, là Tuxedo. Nếu bạn thik thì add nick mình: janepham_1910, mình cho bạn xem hình, mình cũng ở Bình Thạnh. Bé này là con trai, 4 tháng rùi, nhưng dễ wen lắm bạn nha.

Lynh Rin

p/s: bé này mắt xanh lun nha bạn. Mình cũng sắp đăng tin trên diễn đàn, nhưng nếu bạn pm mình sớm thì sẽ ưu tiên cho bạn. Hôm nay mình ở nhà nguyên ngày, bạn liên lạc với mình qua số dt này 0933191089

KentDizzy

à , ý mình là mua mèo xiêm cho ít lông đó bạn , thằng em mình bị hen nên cũng ko dám nuôi mèo lông dài :) . thanks bạn nhiều :D

Lynh Rin

uh, mèo nhà mình là mèo lai, nên lông ko dài như mèo thuần chủng. Chỉ mang 1 số đặc điểm của mèo thuần chủng là mắt xanh. Bộ lông khá hiếm (Tuxedo). Nếu bạn wan tâm thì pm mình nhé. <:p