• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Bông cúc trống đen 7 lông

Dư trống cần bán 01 anh trống đen 7 lông gù sung, bườm bự bông to giá em nó về nhà vợ là 3,7tr, anh em có nhu cầu alo nhe

Hình của em nó nè.
Đen tuyền rất là chuẩn men nhe

Bườm và bông to nè, che cả mắt và mỏ rất nhìn rất ngầu hehehe, chim trưởng thành sẻ còn bự nữa.

Giá tốt cho anh em có chim mái nè,.............................................................

up........................................................................................................

âm binh

Dư trống cần bán 01 anh trống đen 7 lông gù sung, bườm bự bông to giá em nó về nhà vợ là 3,7tr, anh em có nhu cầu alo nhe

Hình của em nó nè.
Đen tuyền rất là chuẩn men nhe

Bườm và bông to nè, che cả mắt và mỏ rất nhìn rất ngầu hehehe, chim trưởng thành sẻ còn bự nữa.

chim dep co gia la up........................................................................

up cái nào chim gần rớt lông thứ 8 rùi hihi, giá vẫn vậy không lên tì nào, ai có mái về chắc xài liền quá hiihihi