• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Bán bồ câu gà banh con và hoàng châu con rất đẹp

đã nói anh trung nhà ta là dân buôn bán mà chạy theo lợi nhuận ,chơi không được đẹp lắm.........chắc mấy anh diễn đàn lại nói là "hãy coi đây là 1 kinh nghiệm ,và sau đó thì đi lừa dối thằng khác coi như cho nó kinh nghiệm"
BÀI TRỪ MẤY ANH KHÔNG CÓ UY TÍN ĐI ADMIN ......LÀM SẠCH VIETPET ĐỂ anh em có môi trường tốt....chim không đẹp, không chuẩn thì bán rẻ ra chợ cho người có ít tiền chơi đi cũng được vậy làm vậy chi ,mất lòng anh em...
Như 1 ông chú mà tôi rất kính trọng ,mặc dù bán có lúc mắc nhưng chim bị gì ông ấy nói ra hết được lấy không được thì thôi
Bạn không biết sự việc như thế nào thì đừng có hùa theo nhé, mình là con người mà. Mình nhớ là cũng không thù oán gì với bạn, sao đi đâu cũng kiếm chuyện thế nhỉ.

Mình mua chim 5 chỗ,hết 4 chỗ lừa gạt mình rồi.Mình mua chim chẳng bao giờ trả giá để có chim tốt mà lại bị vậy.Chim mình mua giá triệu trở lên không mà hết chim bị đau mắt đến chim bị toi mua về 1,2 ngày là chết.Bởi vậy mỗi chỗ chĩ mua được 1,2 cặp thôi.Họ nói họ lúc mới chơi cũng hay bị lừa như mình,nhưng thật chất họ chính là kẻ đi lừa người khác.Sợ quá.(Trung binh tan thì mình chưa qua mua,nhưng mua mấy chỗ khác cũng nỗi tiếng lắm)
Lúc chim bị đau,haybị gì mình gọi đt hỏi thì họ khăng khăng lúc mua chim khỏe,giống người xa lạ.Các bạn biết chỗ nào uy tín trong sài gòn giới thiệu mình mua chim với nha.Cảm ơn.
Bạn mua ở đâu bị lừa gạt thì mình không biết, buôn bán thì dựa trên uy tín là trên hết bạn ah, mình cũng bắt đầu là người tập chơi rồi sau này thích nên sưu tập nhiều loại hơn, và buôn bán luôn để có tiền nuôi nhiều loại lạ và đẹp hơn. Nếu có dịp bạn cứ ghé qua chỗ mình, xem thôi cũng được chủ yếu là giao lưu giữa anh em có niềm đam mê nuôi con này con kia.

sau này các bác mua chim nên cân nhắc . Nếu muốn chắc ăn thì nên làm việc với dinhvu17 ( 0903059986 ) để có chim như ý đặc biệt là anh em ở miền bắc
thân
Quảng cáo trong cả topic buôn bán của người khác mà vẫn không thấy mod nhà mình xử lý nhỉ.

một lần bất tín là vạn lần bất tin. mình không biết là mấy ông mua bán thế nào mà sao giờ đem ra đây choảng nhau thế. kính đề nghị mod tìm hiểu xoá nid ông nào tầm phào nha. trả lại sự tin cậy. yêu thú vui nhe. lộn xộn .
Mình đồng ý với bạn, đề nghị mod xem xét và xóa các nick tầm phào làm loạn trong topic của người khác, bịa chuyện vu khống cho người khác.