• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hai phong muốn mua bồ câu

haiphongsao

em ở hải phòng muốn mua vài cặp chim bồ câu ai có thể cho em biết cho mua được không

Mua chim ở hải phòng bạn nên cẩn thận nha, nói thiệt là có vài người bán chim chém lắm đó.
Mình có thằng em cũng chơi chim bồ câu và chơi gà tân châu ở dư hàng kêng - hải phòng đó.
Hồi trước mình có biết một người tên H, khi gặp mình thì chát vui vẻ lắm, giờ quay lại nói xấu mình quá trời luôn.

bach hac

Member
Ai vậy hả anh hoàng dương! Tên là H là ai anh có thể nói rõ ra được không anh

À, nói rõ thì kỳ lắm em ơi. Nói chung em nên cẩn thận để mua chim cho đúng giá. đừng nghe những gì chủ chim nói. bài học đắt giá cho những ai hấp tấp trong mua bán mà không tìm hiểu trước thì luôn là tiền mất tật mang.

Bạn ra chợ hàng mua là nhanh nhát! Còn muôn mua chim dua thi lien he anh em cua hoi bo cau hai phong.nhung choi chim dua thi chanh xa ông tên là hùng ở hạ lý bạn nhé. Thăng cha này là 1 cái máy chém khinh tởm nhất hải phòng! Và nhất viet nam . Đong nam á.

haiphongsao

Các bác làm thế này e chẳng giám nuôi chim bồ câu nữa, hôm qua ra ngoài chợ hàng cũng mua được 1 cặp rồi, mình định nuôi chim đua nhưng thấy các bạn nói vậy thui chăng nuôi nữa cảm ơn anh em

nói để anh em mới chơi thoát khỏi cái máy chém chuyên nghiệp đó thôi, chứ anh em hải phòng lạ gì ông hùng này

Các bác làm thế này e chẳng giám nuôi chim bồ câu nữa, hôm qua ra ngoài chợ hàng cũng mua được 1 cặp rồi, mình định nuôi chim đua nhưng thấy các bạn nói vậy thui chăng nuôi nữa cảm ơn anh em
Thiên hạ vẫn còn nhiều người tốt mà em. Từ từ hãy nuôi, hãy đi tìm hiểu xung quanh dân tình thế nào rồi hãy bỏ tiền ra. Nói thẳng là ra chợ hàng chì thì chỉ mua được hàng chợ mà thôi à.