• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hai em xoắy thái hàng mới .4,5 tháng

Mr.Burin

Member
bác cho ảnh to vào thẳng lại đi , aem xem mỏi hết cả cổ...nguồn gốc 2 cu ở đâu vậy anh !

2 em này nếu 4,5thang thì nhìn có vẻ hơi nhỏ bạn à,1 con mầu đỏ và 1 con xám vàng đúng ko bạn?

damson82

Member
chúc mừng bạn gia nhập hội xoáy thái.chúc cá bé nhà bạn nhanh lớn.
2 con đó tàm bao nhiêu kg vậy abn?

dong998

bác cho ảnh to vào thẳng lại đi , aem xem mỏi hết cả cổ...nguồn gốc 2 cu ở đâu vậy an

bạn kích chuột vào phóng to ảnh e nó nên được mà. 2 e này mình mua của ah pháp trong vũng tàu ban ạ

dong998

đúng rồi bạn a . con đực màu vàng , con cái màu xám . nhin 2 e no đc ko bạn:D:D:D

dong998

chúc mừng bạn gia nhập hội xoáy thái.chúc cá bé nhà bạn nhanh lớn.

con đực 15kg con cai13kg ban a . mình mới nuôi dc một tuần nên vẫn chưa dám cho ăn nên có thể e nó hơi gầy

kayets

Member
Cả 2 con đều đẹp lắm bạn, nhưng con cái ốm quá, bạn nên thúc cho em nó lên cân tí cho nó ra dáng ng mẫu :p:p:p

dong998

Cả 2 con đều đẹp lắm bạn, nhưng con cái ốm quá, bạn nên thúc cho em nó lên cân tí cho

mình cũng định mấy bữa nữa thúc cho tăng cân . vì e nó chưa quen khí hậu ở ngoài bắc nên cứ phải từ từ bác ạ

chó bạn đẹp wa

mìnnh muốn giao lưu với bạn wa, cho mình xin số đt và đc của bạn với nhé.mình muốn tận mắt nhìn thấy 2 e xoáy thái nhà bạn cảm ơn.