• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội( Hà Đông ) - tặng - mèo trắng

taichan115

Member
Nhà mình mới mua 1 em mèo trăng' nhưng có ve? lão Mèo Tôm nhà mình k ưa câu. mèo mới cho lăm' nên ban. nào có nhu cau` thì mình tăng. Có j liên lac. cho m` theo sô' : 0936118894. Thanks:x

taichan115

Member
Mèo đã về chủ mới. Các bác đừng nt or gọi điện hỏi nữa nhé. Thanks>:D<

yeupeo91

Member
:),tớ chính là chủ mới của Kid đây!!...Đúng thật Kid may mắn khi là em tớ,vì em ý mới sinh mà bị nấm toàn thân,đang được chẩn đoán thêm là bị giun nữa...:(....Nhưng tớ vẫn rất yêu Kid và đang điều trị tận tình cho Kid.Kid hiếu động nhưng rất ngoan và dễ thương,nhõng nhẽo như 1 đứa con nít vậy.Cũng may là tuy bị bệnh nhưng em ý ăn tốt và thích uống sữa.Chắc ở nhà cũ anh trai bắt nạt,em ko ăn đc,nhìn bụng lép kẹp thấy mà thương.Về nhà tớ ăn quá trời,chạy nhảy tung ta tung tăng thấy ghét. :x:x:x....Mới có 1 ngày mà thấy em khỏe hẳn,ăn nhiều có sức mà nghịch rùi...:))....Kid màu trắng,tuy bệnh nhưng có ng vẫn khen nếu chăm chút cho Kid thì sau này em sẽ đẹp trai lắm...:D....Tớ mua quá trời đồ ăn cho Kid lun.Whiskas, xúc xích, phô mai, thịt, cá, sữa....Tất tần tật trong tủ lạnh đều là của Kid hết :D....Yêu Kid lắm!!...Tớ chắc chắn chỉ 1 tuần nữa thôi là em sẽ mập ú cho xem.Cảm ơn ấy nhiều,đã tặng Kid cho tớ!!!....:x

phenmaleat

Active Member
khổ thân bé quá,cảm ơn bạn đã đối xử tốt với nó khi biết em nó bị bệnh.chúc bé mau chóng khỏi bệnh để tha hồ vui chơi với bạn nha

taichan115

Member
Cảm ơn chị đã chăm sóc cho Kid. Em ý bị thế cũng 1 phần vì bác mèo Tôm nhà em rất tham ăn. Từ khi Kid đi nó cũng có vẻ buồn vì k còn con nào để bắt nạt nữa :( Bé Phi ( tên Kid ) rất ngoan. Khi nào anh Tôm ngủ nó mới dám lẻn ra và cọ cọ vào chân em đòi vuốt. Xa nó e cũng thấy rất nhớ nhưng biết là vào tay ng chủ mới đối xử tốt với nó thế e vui lắm :x