• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"H" litter - Bầy Puppies cuối cùng của MISHA tại RR......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng sự kết hợp giữa GULLI và MISHA đã sinh cho RR bầy puppies rất dễ thương ( 5 cái, 2đực ). Đây cũng là những sản phẩm cuối cùng của MISHA tại RR trước khi về nhà mới KDF KENNEL........

Đầu tiên là cha tụi nhóc.......MISHA'S BEREGA TURI

Tiếp theo là mẹ tụi nhóc GULLI'S BEREGA TURI...

Và cuối cùng là những "nhân vật chính"được 7 ngày tuổi.......

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An. Dạo này quân số nên em tăng nhanh quá , mới đây mà đã đến vần H rồi, nhìn mà thèm quá đi :D Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.

thantai79

Member
chúc mừng an. Dạo này quân số nên em tăng nhanh quá , mới đây mà đã đến vần h rồi, nhìn mà thèm quá đi :d chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào.

chúc mừng chủ trại . Nhìn mấy bé dễ thương quá hôm nào rảnh phải lên thăm mấy em mới được :)

Quả là thành công nối đuôi thành công chúc mừng chúc mừng Tiền Đạo An nhé!!!nhìn mấy Bé đã quá!chúc mấy bé mau an chóng lớn!

trantantai

Active Member
Chúc mừng chủ trại, mấy bé này sẽ bù đắp xứng đáng cho những mong đợi ....... Cố lên:))

bevy2002

Member
Chúc mừng An ! Chúc chủ trại trẻ may mắn nhiều và thành công nối tiếp không ngừng...

Khai.Q4

Member
Mấy bé nhìn đã quá! Chúc mừng anh! Thấy chó con lại thèm nhỏ...
Cảm ơn anh đã tạo mọi điều kiện tốt nhất để KDF có thêm thành viên Misha! Hình ảnh Misha em sẽ cập nhật sau 1 tháng khổ luyện tại KDF....:D:D

Mấy bé nhìn đã quá! Chúc mừng anh! Thấy chó con lại thèm nhỏ...
Cảm ơn anh đã tạo mọi điều kiện tốt nhất để KDF có thêm thành viên Misha! Hình ảnh Misha em sẽ cập nhật sau 1 tháng khổ luyện tại KDF....:D:D
Chúc mừng Khải trước!!!Nhưng CHÚ tính để em nó trở thành võ sĩ hay sao mà lại khổ luyện..???Hihihi

anhyenco

Member
bầy nhỏ đẹp wa, chúc mương trại chủ nha,..............................................

my_lucky

Active Member
Ôi Hachi, tình yêu của tôi:x:x, chờ nhé, mùng 6 tao vào gõ đầu mày cái coi:D>:/