• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội Phó Nhòm VP: Topic Ảnh đời thường

Haihanoi

Member
:D cho em ăn theo cái nào... hehe... :))

[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/HinParis.jpg[/IMGc]

Hôm qua đọc báo mạng Dân trí thấy bác Kiên chụp ảnh ké với ai đó trông đẹp giai ghê. ;)
Thảo nào hôm em xem Chung kết Hoa hậu Quý bà Việt Nam cứ thấy cô Hoa hậu quen quen. Hoá ra em được xem ảnh Hoa hậu do bác Kiên giới thiệu với anh em Vietpet rồi.
Chúc mừng Vợ Chồng bác Kiên nhé. =D>

tosa-inu

Member
=)) =)) =)) trời đất ơi... buồn cười quá... chết mất... =)) =)) =)) =)) =))
Cái ảnh đấy là anh chụp đấy, một ngày đẹp dời mấy anh em tổ chức cháo lòng rồi đưa nhau qua bển chụp :))

Cún Mèo

Member
Cái ảnh đấy là anh chụp đấy, một ngày đẹp dời mấy anh em tổ chức cháo lòng rồi đưa nhau qua bển chụp :))
Thảo nào...

Chắc được quả này thì vài chục cụ sặc mùi nòng nợn tạo dáng giúp cho..

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Ảnh này có phải KimCuong chụp không? Nếu phải viết tên tác giả ở dưới nhé. Quá đỉnh chớp cảnh ngộ nghĩnh và tự nhiên. Tôi thích nhất cái thàng cu chuổng cời !​

phamcpc

Member
To Greenvet: Theo e biết là đợt chú KC đi lên Sapa thì phải!!
To KC: Chú còn kiểu nào thì gửi thêm lên đi chứ! Cứ làm cho bà con hồi hộp quá đi thôI!

Downcome

Phó nhòm
Ơ có cái topic này hay thế mà sao giờ em mới biết nhẻ? Cho em gửi vài ảnh đúng thể loại em thích ạ. >:D<
-----

HN sớm. Hn trong cháu bao giờ cũng đẹp và nhiều cảm xúc lắm ạ

phamhuyhoang

Active Member
Bác Dao găm có thể in ảnh ra đi thi ảnh nghệ thuật được đó ^_^ bức anh nói lên tâm hồn người cầm máy rất lãng mạn và đầy cảm xúc chứa trong bức ảnh^_^ chỉ biết nói một câu .....rất đẹp

Lo Chi Tham

Em gởi các Bác hình Sư Phụ của Em là 1 Thành Viên quen thuộc Vietpet

Con đây là Em Hòa Thượng Thích Nuôi Chó !