• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

kaka

Member
Kaka đã chính chức lớn

[/IMG]
chào cả nhà, em Kaka nhà mình đã được phối giống với anh chàng AKa đẹp trai mặt trái tim ngày 30/01/2012.

TuanC4

Member
[/IMG]
chào cả nhà, em Kaka nhà mình đã được phối giống với anh chàng AKa đẹp trai mặt trái tim ngày 30/01/2012.
Chúc mừng KaKa sắp có những chú cún rất đáng yêu.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

socos

Member
Xin chào cả nhà lâu lắm mình mới về nhà, xin lổi các bạn, các bác đã pm cho mình nhưng vì ko vào nhà nên không biết để trả lời, bác nào đã pm cho mình nếu còn nhu cầu tư vấn trong khả năng hạn hẹp của mình xin rất sẳn lòng.
xin cám ơn sự quan tâm của các bác

tieuhettien

mấy anh chị ơi cho em hỏi 1 con huski giá bn vậy, em định thi đh xong xin bố mẹ mua 1 con nhưng mà chẳng biết mua ở đâu :D

socos

Member
Xin chào cả nhà mình có ý kiến thế này ae chúng ta ai cũng yêu quý chó nói chúng và Alaska & Husky nói riêng nhưng không phải ai cũng có nhiều thời gian vào đây giao lưu, vì thế mình có đề nghị nhằm mục đích giúp mọi người dể dàng chia sẻ thông tin kết nối với nhau dưới chữ ký của mỗi hội viên nên để thông tin cở bản về "con" của mình ( mình luôn xem Louis là con trong nhà) Như Tên, tuổi, giới tính, màu lông, ngày sinh ... để các ae trong hội dể nhận ra nhau dể kết nối trao đổi thông tin.
Xin cám ơn

meocon5e

Em mún tham gia cái hội này lắm nhưng nhà em chưa có bé nào. Có ai bít ở đâu có bán husky ở HN không? :(

tieuhettien

cho e hỏi nhà tt khoang 50m2 có đủ rộng để nuôi không ạ, có khi thi xong em bị đuổi khỏi nhà :((

socos

Member
Em mún tham gia cái hội này lắm nhưng nhà em chưa có bé nào. Có ai bít ở đâu có bán husky ở HN không? :(
trước khi muốn tham gia bạn cần tuân thủ qui định của diễn đàn trước

Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kaka

Member

Bạn nào muốn tham gia mà chưa có em nào thì liên lạc với mình nhé. 10 em alaska 2 tuần tuổi. Đặt gạch nhanh tay nhé!!!!!

nocquay_pro

:(( mình muốn tham gia lắm nhưng khổ nỗi ở đà nẵng có thấy ai bán hay nuôi H với A đâu :((
Có mem nào ở Đà Nẵng có nhu cầu chuyển nhượng thì chuyển mình 1 em nha.
YH mình lak nocquay_pro Mong là có sớm ^^ để còn được tham gia hihi ;;)

Onlyxityn

Thân chào tất cả Anh Chị Em trong Hội Những Người Yêu Husky và Alaska :)
Mình là thành viên mới ở khu vực Tp.Hcm....được biết diễn đàn và hội qua 1 người bạn giới thiệu.Nay đăng ký nick vào đây xin được làm quen với tất cả mọi người.Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe và luôn vui vẻ ^^
Hiện tại mình chưa có husky hay alaska,mong vào đây được mọi người hướng dẫn và chia sẻ thêm kinh nghiệm.Và được biết bên hội mình cũng thường có các buổi ofline thì mình có thể biết được các thông báo offline đó ở đâu ạ? mình muốn tìm hiểu thật kỹ trước khi rước 1 bé husky hay alaska về chăm sóc.Mong mọi người chỉ giáo thêm.Cảm ơn rất nhiều.
Do là thành viên mới chưa biết nhìu về qui cách của diễn đàn nên mình ko biết post bài làm quen với mọi người ở đâu,đành post tạm vào đây.Nếu có gì sai sót mong mọi người chỉ bảo thêm và bỏ qua.:)
Thân Chào!