• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

K3vin69

Member
Hình như bạn mua cún của em chichken đúng không?
Hôm nào rảnh cho em nó ra off cùng các em cún khác cho vui bạn nhé :)
uhm,em ông tướng bây h tên bơ :D,nhưng vì công việc nên hầu như mình chỉ có thể cho e ra chơi buổi tối trên hồ gươm chứ off vào chủ nhật thì hơi khó....

mewmeo

Member
Ặc kẻ cắp gặp bà già :hypnotized:

Vậy hả em thế thì đợt tới anh cũng phải cho 2 em nhà anh tham gia mới được :drooling:
Ok anh! 9h tôi hàng tuân tai vuon hoa nga 4 tràng tiên, hàng khay, hàng bài. Không o nhà nhung cu hô hào cho rôm, dên lúc em vê 113 giai tán là vua =))=))=))

Moy nhà mình hôm qua cho đi bộ 2 vòng bờ hồ, tối về mệt vào nhà 1 cái ngủ luôn tầng 1 ko thèm lên gác, sáng dậy bỏ luôn bữa sáng =)) ối zồi ôi Moy ơi, làm sợ chết khiếp, may trưa lại ăn như gấu, từ h tối nào cũng phải cho Moy vận động thôi.

mewmeo

Member
Moy nhà mình hôm qua cho đi bộ 2 vòng bờ hồ, tối về mệt vào nhà 1 cái ngủ luôn tầng 1 ko thèm lên gác, sáng dậy bỏ luôn bữa sáng =)) ối zồi ôi Moy ơi, làm sợ chết khiếp, may trưa lại ăn như gấu, từ h tối nào cũng phải cho Moy vận động thôi.
E thấy lần trước a post hình mấy con nhỏ nhỏ mới về mà. Không phải là chó con mà mấy con đấy nhỏ người ý a. Có mà

mewmeo

Member
Chủ nhật tuần này nè . 4 rưỡi chiều đến khoảng 6h gì đấy + mọi tối lúc 9h30 ở bờ hồ hàng khay . Bạn nên có sđt của a Chiến đẹp trai và tốt bụng để mà liên lạc bạn hiền ạ

Golden_pup

Member
Chủ nhật tuần này nè . 4 rưỡi chiều đến khoảng 6h gì đấy + mọi tối lúc 9h30 ở bờ hồ hàng khay . Bạn nên có sđt của a Chiến đẹp trai và tốt bụng để mà liên lạc bạn hiền ạ
chị Vân Bun nịnh hội trưởng quá nhé :D:D ... cẩn thận đêm anh Chiến lại sướng quá trằn trọc không ngủ nổi :p:p

kenvin234

Member
Haha chưa gì đã có người vào ghen rồi,hôm nay sấm chớp quá định cho Buck ra mà lại thôi chẹp.

Golden_pup

Member
Haha chưa gì đã có người vào ghen rồi,hôm nay sấm chớp quá định cho Buck ra mà lại thôi chẹp.
Hự hự, ai ghen :raised eyebrow:... tớ chả liên quan gì hết bạn Long buck nhé :-" :-" ... chỉ là hội viên như mình chả bao giờ khen hội trưởng gì thôi, thấy chị Vân khen thì tớ vào học tập ý mà :p

Cunbe

sinh hoạt thường niên có kèm theo các e khác. VD như chihuahua chẳng hạn :))

gi gỉ gì gi cái gì chẳng có thể, cho off cả người xấu người đẹp cơ mà, tất cả mọi ngày trong tuần từ 9h trở đi tại đối diện số 5 Hàng Khay trừ những ngày anh bận, a có việc, trời mưa, ngày mệt, ngày không thích... thì mới không đi còn lại ngày nào cũng đi hehe

mewmeo

Member
gi gỉ gì gi cái gì chẳng có thể, cho off cả người xấu người đẹp cơ mà, tất cả mọi ngày trong tuần từ 9h trở đi tại đối diện số 5 Hàng Khay trừ những ngày anh bận, a có việc, trời mưa, ngày mệt, ngày không thích... thì mới không đi còn lại ngày nào cũng đi hehe
Xin lỗi đi. Vắng anh thì chợ vẫn đông nha :))

Tối mai cho Moy ra chơi phát, hôm nay Moy cuồng chân chạy quanh nhà rồi nhưng bận nên vẫn ko cho Moy đi dc, khổ ghê.

K3vin69

Member
Tối hôm qua gió to quá mình cho Bơ lên muộn gặp mỗi 1 em Husky 9 tháng màu xám tên Louis đang chảy máu chân vì nghe nói vừa bị Alask đánh :) và 1 em husky hơn 2 tháng màu đen trắng nữa,lên muộn quá nên mọi người về hết đành cho e Bơ chơi 1 lúc rồi đi về,vừa chơi vừa sợ mưa to...

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hôm trước tiện đường đi qua thấy mấy ae trong hội mang chó ra hồ off thấy vui thật, muốn mang em nó lên đấy chơi quá mỗi tội nhà ở xa,thôi hôm nào phấn đấu mang em nó qua đấy off cùng cả nhà vậy, hì hì

omopcute

Cả nhà cho hỏi chút xíu nhỉ, hôm nay khi ngủ dậy mình thấy bé Tôm nhà mình có hiện tượng rất lạ, đầy dỉ mắt, bị hắt hơi vài lần liên tục,song rồi đến trưa ko bị hắt hắt hơi nữa, àh mà còn thấy có 1 lần bị ho ra cục đờm nữa, mấy hôm nay dắt em nó đi chơi thì chả thấy em nó chạy nhanh như mọi khi nữa, nhưng được cái là vẫn ăn như bình thường và vẫn đùa nghịch, mình mới nuôi nên chả có kinh nghiệm về loài chó này, mọi người cho ý kiến nhé, như vậy có phải mang em nó đi khám không vậy

Tình hình là sắp đến ngày sinh hoạt thường niên của hội H&A chúng ta rồi mà không thấy mọi người động tĩnh gì :D nên mình muốn nhắc lại để mọi người nhớ và những người mới cũng biết rõ lịch offline để cùng tham gia cho vui :D

Như thường lệ hội H&A chúng ta sinh hoạt thường niên 2 tuần một lần.

Thời gian: Chủ nhật ngày 06/06/2010, tập trung lúc 16h30

Địa điểm: Cổng chính Công viên Thống Nhất nằm trên đường Trần Nhân Tông

Mong các bác cũ cũng như các bác mới tham gia đầy đủ, đúng giờ và nhiệt tình để buổi sinh hoạt thành công tốt đẹp :-bd và phong trào nuôi H&A ngoài Bắc đã cao còn cao hơn nữa đúng như tinh thần của bài hát "Những ánh sao đêm" là: Xây cho nhà cao cao mãi..... :D

P/S: - Lần off tới này em xin phép các bác chủ cún và các em cún cho em xin một vài kiểu ảnh chụp riêng chủ và cún để em poss lên forum tiện cho việc giao lưu nhé :D.
- Bác nào muốn lên ảnh mà ngon nghẻ thì nhớ ăn mặc đẹp hoặc chim cò một tý nha :cool:

omopcute

he he, cho em xin đăng ký một xuất nào, chủ nhật tới này nhất định có mặt đúng giờ để cho buổi off thường niên của ae chúng ta được thành công tốt đẹp