• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Husky và Alaska

mewmeo

Member
CLB Husky , Alaska và Samoyed

A Hung.tinhyeu viết thiếu rồi ạ :blusshing:

CLB sinh hoạt thường niên 2 tuần 1 lần ,theo em đến ngày chẳng phải thổi còi mà cứ tự túc đi thôi , ai mà đã đăng kí rồi không đi thì

Chúc mừng hội đã được thành lập =D>, đội trưởng Chiến ơi tổ chức ăn mừng đi thôi nào :D

vannh87

Member
hihi em xin là người thứ 3 vào topic ah. chúc các bé husky + alaska+Samoyed khoẻ mạnh !!!

Anh Hung.tinhyeu ơi, sửa lại tên cho chúng em đi! Đồng ý với bạn mewmeo rằng CLB phải có tên đầy đủ là CLB Husky, Alaskan, và Samoyed. Quân số Samoyed trên VP hơi bị đông đấy! :D Em tình nguyện làm đội trưởng đội Samoyed, chuyên đi hô hào cổ vũ ace nuôi Samoyed & đi đem các bé đi off! ^^

mewmeo

Member
Đây là tấm ảnh để đời của Bun nhà em , hehe. Lúc gần 4 tháng tuổi đây ạ, yêu vật vã :love struck::drooling::love struck:

Đây là tấm ảnh để đời của Bun nhà em , hehe. Lúc gần 4 tháng tuổi đây ạ, yêu vật vã :love struck::drooling::love struck:
Hí hí dễ thương ghê :x bé còn thè mẩu lưỡi ra nữa kia! =))
Mình cũng đóng góp 1 tấm "ảnh hộ chiếu" của Lợn nhà mình... ;)) lúc này được khoảng 3 tháng. ;))

Louis

Member
chúc mừng anh em đã có 1 mái nhà mới to , đẹp và quy củ hơn , mong cho hội sẽ ngày càng phát triển mạnh mẽ có thật nhiều thành viên tham gia

vannh87

Member
Hic!! Sao nhà mình ko ai vào thế!!+_+!! Các bác có ảnh hôm off vừa rồi ko ah? các bác up lên đi^^ cho ACE chiêm ngưỡng với

Louis

Member
tại có cái topic cũ Điểm danh những người yêu husky và alaska Hn không đề cập giá không đề cập OFFline http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=43535 tự nhiên chuyển nhà bị khoá sang đây thì không thấy đâu mà bn tâm huyết của mọi người ở đó rồi bg thì chẳng thấy đâu nữa nên mọi người nản không muốn vào nữa thôi, mấy bác mod với smod bên này ác cảm gì vs hội husky và alaskan hay sao ý , thấy hơi 1 tý là bị khoá cả topic luôn :-< nản

chicken

Member
Tặng áo người nhện cho bạn nào ở HN, có husky tầm 2 tháng hay chó nhỏ tầm 4-5kg đây, mấy nhóc nhà mình mặc chật hết rồi, mua được 1 tuần mặc được 1 lần, giờ không ních được cho lần thứ 2

tại có cái topic cũ Điểm danh những người yêu husky và alaska Hn không đề cập giá không đề cập OFFline http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=43535 tự nhiên chuyển nhà bị khoá sang đây thì không thấy đâu mà bn tâm huyết của mọi người ở đó rồi bg thì chẳng thấy đâu nữa nên mọi người nản không muốn vào nữa thôi, mấy bác mod với smod bên này ác cảm gì vs hội husky và alaskan hay sao ý , thấy hơi 1 tý là bị khoá cả topic luôn :-< nản
Công nhận đấy.mod đồng ý cho lập CLB Husky rồi,nhưng sao lại đề 3 giống chó thành 1 topic thế kia?
Thật sự thấy nản.Rồi cái topic cũ,cũng có thể di chuyển vào trong này được mà?Sao phải khoá? Thấy như thế nên mình chán chẳng hay vào Vietpet như trước nữa.Chắc anh em mọi người trước kia tham gia cái husky HN của anh Chiến cũng chán chẳng muốn vào nữa.Mọi người giờ chỉ liên lạc với nhau qua sms và yahoo.Thấy chán thật đấy.

Louis

Member
đúng đấy không hiểu là các mod và smod làm ăn thế nào , theo thống nhất của anh em đã bầu anh chiến làm hội trưởng hội husky rồi , tưởng sang ngôi nhà mới sẽ thế nào , phát triển hơn . không ngờ các mod đã giúp cho phong trào husky của anh em hà nội đi xuống đáng kể đó :d

kenvin234

Member
Chẳng biết nói gì,chỉ mong các mod xem xét lại cho,gộp chung như thế này thấy nó tạm bợ thế nào ý ......

Aston

Member
Ai cho e biết địa chỉ nào ở HN có Husky khoẻ mạnh không nhỉ ?
E tìm cả mấy tháng nay, ở Hoàng Hoa Thám, Thuỵ Khuê giá rẻ nhưng e sợ k chất lượng nên chả dám mua
Hoặc ở CLB này cún nhà ai sắp sinh thì cho e biết với e đặt trước đc không :(
Em cảm ơn nghen