• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi GSD Bắc Ninh

Chuẩn đấy các tình yêu ah. t7, CN tuần này anh em giao lưu đi thăm hỏi nhau cái nhỉ:). A Viêt ơi1111111111111111111111111111111111111111111111[/QUOTE
Để không phụ công AE, tôi sẽ liên lạc với 1 số AE chốt Thời gian cụ thế sẽ báo cho AE sớm. Chắc là sẽ bố trí vào thứ 7 hoạc CN nhé AE.
Mà Tuấn Anh Chọn đc em nào ưng ý chưa?
Em chưa. dạo nay cv hơi bận chút nên chưa liên lạc được để hỏi bác CÔng nhà ta, A Việt thì thế nào rồi nhỉ. EM là người mới và cũng rất yêu GSD mong a e sẽ chỉ dẫn để e có thể tìm đc 1 chú cún ưng ý, em cám ơn mọi người trước nhé. :x:x. em ở TP BN anh DONG oi

Xin Lỗi AE vì 1 số công việc lên chưa liên lạc cho AE để tổ chức 1 buổi giao lưu AE yêu GSD. Sẽ Cố gắng tổ chức sớm để AE gặp mặt. Mong AE yêu GSD thông cảm và để lại tên, số điện thoại có j sẽ liên lạc sớm.
Trân trọng cám ơn!