• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi gà HN - VP

Tình hình là thấy rất nhiều anh em ở HN quan tâm và nuôi gà, giới thiệu gà của mình trên VP mà chưa có một box riêng nào nên em mạo muội làm một toppic be bé. Rất mong anh em hưởng ứng, tham gia và cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm, các giống gà quý từ gà tre, gà rừng, gà thịt... Dù rất máu gà chọi nhưng mong các bác không thông qua mục này để hẹn nhau sát phạt nhé.
Mong một ngày có những buổi off của anh em HN để phong trào được lên cao hơn nữa. Anh em vào đăng ký rùi thống nhất ngày off nhé. Xin cảm ơn...
Khoe gà của em chút cho phong trào nó lên cao.

Thủydx

Member
Em thì không thông về gà lắm, ngày trước ở quê toàn nuôi gà thịt thôi, nhìn con gà của bác Phong em chẳng thấy mắt mũi đâu cả, không biết có phải là giống gà rù không bác :)):))
Bác chụp cái ảnh đẹp đẹp một tý cho anh em thưởng thức đi, chứ ảnh kiểu này phong trào không lên được đâu, hehe....

congqt

gà của levinhphong chắc chỉ làm cảnh thôi nhỉ,nhìn không có dáng chọi nhau lắm...hehehe,nhà levinhphong ở Hn hả,nhà mình cũng có vài chú,khi nào vác đi giao lưu tí...

hay quas anh Phong anh cố gắng huy động anh em bên này khi nào off em sẽ thông báo với anh em bên aqua cùng of cho đông vui

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tớ chẳng biết Gà qué thế nào? Nên hôm nào cho tớ tham gia, đi xem sát phạt nhé......:D:-bd:)]

* Chúc hội Gà phát triển mạnh như hội chó:))=D>:party::-bd

hinh như trg vietpet it ai nuôi gà chọi hay gà tre thì phải hehe. Em cũng rất thích xem gà chọi nhưng trong diễn đàn nhà mình ko thấy có topic nào cả . Em rất mong ACE ai nuôi gà , hay thích gà cũng mạnh dạn tham gia chứ nhỉ ( em nghĩ thế ) Em ko nuôi gà nên ko có gì đóng gop cả . Mong ACE quan tâm một chút

giangtuan

hay quas anh Phong anh cố gắng huy động anh em bên này khi nào off em sẽ thông báo với anh em bên aqua cùng of cho đông vui
chú giang này nói chỉ được cái đúng thôi:D
mà sao lâu không thấy nói gì nữa là sao vậy anh P

BEN BINH DUONG

chào các pác....hồi nhỏ mình cũng thích nuôi gà che (tre), mình cũng rất thích sưu tập các giống gà....nhưng có một giống gà mình chưa tim ra được đó là giống gà trong tranh Đông Hồ có pác nào biết ko?

giangtuan

chào các pác....hồi nhỏ mình cũng thích nuôi gà che (tre), mình cũng rất thích sưu tập các giống gà....nhưng có một giống gà mình chưa tim ra được đó là giống gà trong tranh Đông Hồ có pác nào biết ko?
gà trong tranh đông hồ có thể mình biết vì quê mình gần làng hồ bắc ninh.
bạn có thể cho mình xem bức tranh mà bạn nhắc đến đó ko?

Phan Anh Tuan

chào bác Phong!
em là thanh viên mới, nhưng rất máu nuôi gà,bác có thể chỉ cho em chổ kiếm một đôi gà Đông Tảo làm cảnh không?gà con thôi,cũng đừng đắt quá,SV mà.
em đang ở HN.
thank bác!

boxich90

Member
Bachtrungvan : Thích chơi gà chọi gọi anh Kỳ Cầu Gỗ nhé, trúng tủ đấy!
Hoá ra anh Kỳ cũng chơi món dấy hả anh Lâm?? Nếu có dịp em cũng muốn gà của em giao lưu với gà bác Kỳ hehe