• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người cùng một niềm đam mê chó Bắc Kinh (pekingese)

HCMCITY

tặng e đường link này làm ky niệm xem như trao đổi kinh nghiệm với em út
http://viettelhcm.com.vn/forum/showthread.php?13545-Cho-Bac-Kinh-trang-thuan-chung
Ở HCM a chưa thấy topic nào chơi cún bk qua nổi đương link này(ngay cả a Lê Minh Châu ở Cần thơ-về bk trắng này)
giá của a bán e biết bao nhiêu 1 con 2 tháng tuổi loai này không?xin thưa không rẽ chút nào và bjo bán không cần đăng topic mới,e cũng đã trích bên 5s cái gia của a đó và kèm thèo lời mia mai xấu,qua vpet e cũng chê
Trốn đi đâu mà không vô trò chuyện với a.
muốn chơi mấy loại lông dài rậm rịt thời Tô Đắc Kỷ chơi a? e trai có tiền không?và tìm ở đâu ra ở VN?
Ôi chó con dẹp quá, giá có đắt không hả các bác? em ở HCM, các bác chỉ dùm ở chỗ nào bán loại chó này nhá ! Thank:blusshing:

Ôi chó con dẹp quá, giá có đắt không hả các bác? em ở HCM, các bác chỉ dùm ở chỗ nào bán loại chó này nhá ! Thank:blusshing:

Vậy a!Cám ơn bạn dành lời khen cho cún Minh Ngọc.Vậy mà chủ topic chê xấu,gặp đâu chê dó đó

smalbacba

Member
Vậy a!Cám ơn bạn dành lời khen cho cún Minh Ngọc.Vậy mà chủ topic chê xấu,gặp đâu chê dó đó
Nếu bạn Ngọc tự tin về chó BK của mình sao không lập 1 topic riêng ? Lấy tên là : Bắc Kinh đệ nhất Sài Thành

để mọi người cùng chiêm ngưỡng và chém tí cho vui nào !!!:day dreaming:

bi.ryan

Member

em chả hiểu em này của em là giống gì nữa :-ss ...em thấy vừa giống japanese, vừa giống BK ...lại thấy giống chihuahua lông dài nữa ......các bác xem hộ em với ... T.T

Nếu bạn Ngọc tự tin về chó BK của mình sao không lập 1 topic riêng ? Lấy tên là : Bắc Kinh đệ nhất Sài Thành

để mọi người cùng chiêm ngưỡng và chém tí cho vui nào !!!:day dreaming:

Cún mình đẹp nhưng mình chưa đến nổi ngạo lấy tên:Bắc Kinh Đệ nhất Sài Thành.Và tuyệt đối mình không cho phép bạn nào chê xấu khi người chê chơi chó mặt hàng chẳng ra vì như:NgôHuy và Nguyễndinh's.Muốn chê cũng đươc nhưng người đó phải chơi bk trắng trội hơn mình và vui lòng đừng trích hình trạng mạng(phi thực tế,ai nói chả được)

Nói 1 mình chán quá.Up lên cho moi người xem tiếp.Mình còn hàng độc(độc nhất vô nhị) về Bắc Kinh này chưa trưng bày nửa.Chờ chủ topic này lên tiếng.Mình sẽ cho mở rộng tầm mắt.cho ếch lâu ngày ngồi đáy giếng lên thấy bầu trời như thế nào???????????????????????????????????????????????????

tuanbyn113

Member
cún đực của bác được đấy...em cũng đang nuôi 1 bé...bao giờ đến nước em cho đi cưới con nhà bác nhé :))

Trốn đâu rồi .Hết chuyên đi chọc dân chuyên Bk Sài Gòn.Không có tiền chơi hàng xịn thì im miệng dùm

Mình có một nàng chó Bk cái được 16t tuổi. Em nó là kết quả gần 2 năm săn tìm nhưng quả thật không được rất ưng ý.

Đầu tiên, nàng Coca nhà mình:

Phần Trả lời:
Em nó là kết quả 2 năm tìm đươc .2 năm mà tìm dc con bk chẳng ra gì vậy sao(mặt không bằng phẳng,thịt không vắt liền qua mũi .Nếu chụp hình thẳng sẽ thấy phần mũi nhô ra)
Nói thẳng ra là không có tiền chơi thội .thay vì mua con chó 3-4tr thì mua chó lớn,già 1tr500(như link cua NgoHuy) chơi mà làm sao có chó đẹp được
Đã không có tiền nhiều chơi thì thôi lại còn có tật xấu đố kỵ thấy Minh Ngọc nuôi chó đẹp đi đâu rao chó xấu nơi đó

em chưa đủ tư cách để lên topic lập hội này nọ đâu.Xóa bài đóng topic lại nhé.An ủi là em đươc 1 người như anh chỉ cho bài học về chó bk như thế nào là đẹp chuẩn

huyen_body

huyền có 1 con bắc kinh cái ( thuần ) đc 1 tuổi chưa đẻ lần nào vì huyền ko tim đc chó phối ưng ý . do lên sg đi học nên để nó ở nhà 1 mình buồn ko ai chăm lo và chơi với no' . đem lên sg thì ko co điều kiện nuôi vì là sinh viên . ai có thành ý muốn nuôi bé thì huyền để lại với giá rẻ nha . ưu tiên ng nhà có nhiều cún để bé nhà huyền co the chơi đùa hằng ngày nha . và điều kiện là lúc nó đẻ thì phải bán lại cho huyền 1 em cún con nha .

pink.blush168

đây là chó nhà em, mag từ Nga về, từ 16 năm trc r, ảnh này chụp trc khi em ấy mất khoảng mấy tháng ( 13tuổi)
e rất thik pekingese, thấy đây có ng cùng cảm nhận, thì em mag em í lên thôi, mong mọi ng đừng chê bai gì vì dù sao em ấy cũng mất rồi và em cũng k quan tâm em í có phải thuần chủng hay k, em này sống rất tình cảm, thông minh và đẹp, vậy là đc rồi. Còn mag chó ra thể hiện đẳng cấp thì em thấy cái tình cảm vs nó cứ in ít thế nào í @@

pink.blush168

:-??e k hiểu sao link ảnh bị die :-< mọi ng có thể vào google gõ snakinpean có một đống ảnh của em í trên frick của e, ảnh em chụp bằng đt nên hơi nhỏ :-< thks cả nhà