• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội Cocker Saigon offline

Sáng nay, nhóm CLB Cocker Sài gòn gặp mặt nho nhỏ vui vui ở 50 Nguyễn Thông. Dobe tui tình cờ có mặt và được tham gia cùng các bạn.

Đây là hình ảnh của các siêu quậy ngày hôm nay:

Đầu tiên là bé Vàng của bạn Cocker Star

Tiếp theo là bé Mập của bạn Danny_Ruby

Còn đây là bé Versace cũng là của Danny_Ruby

Cuối cùng là nhân vật nhỏ tuổi nhất: bé Mun của bạn Cun Den

Rose1402

Vietpet sponsor
Đẹp quá trời luôn :D Hic hic... xem ảnh sống động và vui tươi quá... cảm ơn anh Kiên đã có bài tường thuật thật chất về buổi off này... ôi mê mấy bé cock này quá đi mất... :love struck: :love struck: Dog Eye

còn ảnh nữa không anh? anh post thêm ảnh đi... nhìn mê quá đi... :D

Chán thiệt, chị Danny bảo sáng nay cho mình đi ăn phở, mà giờ này gần trưa rồi vẫn còn ngồi tám ở đây! Em đói quá, thế này thì em làm sao mà xứng với cái tên "Mập" của mình được chứ :D :D phù phù

love_coker

To mọi người có mặt: đi mà ko rủ em đi với nhá. bo xì luôn nha. Hihi! nói chơi thôi lần sau nhớ rủ em nhá. em thèm nựng cún lắm rồi.

cocker_star

To mọi người có mặt: đi mà ko rủ em đi với nhá. bo xì luôn nha. Hihi! nói chơi thôi lần sau nhớ rủ em nhá. em thèm nựng cún lắm rồi.
Trời đất,bộ em đổi số đt rồi hay sao mà chị có nhắn tin rủ rê mà nói hổng có vậy cưng,thôi,tuần sau 24/2 hai em nhớ có mặt góp vui nhé.BB

Yêu quá đi! Chết đây!...
Biết thế ra Tết mình đi cùng họ hàng vào SG có fải được dự ké off của các bác ko?!
Bé nhà mình thì cũng có tý lai coker đấy (do khi mua bị lừa) nhưng ko thể đẹp bằng bạn bằng bè rồi. Dù sao thì bé cũng đáng yêu lắm,cũng tên là Mun nhá!

Ôi thật tình là các bác chăm được các em vừa xinh vừa chất lượng quá,ngưỡng mộ! ^^

love_coker

trời ơi chắc là điện thoại em bi chập rồi. tiếc quá lần sau có off cho em đi với nha mọi người.