• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội chó PQ Sài Gòn thông báo offline: Cập nhật trang cuối

Status
Không mở trả lời sau này.

yennhi

Member
Thây mặt ban chủ nhiệm hội chó PQ Sài Gòn, yennhi xin thông báo tới các thành viên ( nhóm nhỏ ) Hội chó PQ Sài Gòn về chương trình hợp mặt giao lưu củng hội kỳ này.

1/ Thời gian : 9h sáng Chủ Nhật 29/06/08

2/ Địa điểm: Gia trang, Trại chó Bác Hoà tại Hóc Môn ( mọi người có thể xem hướng dẫn ở đây, đọc kỷ từng trang nhé hơi khó đấy ạh http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=5788&page=4 )

3/ Thành Phần: không hạn chế, khuyến khích mang theo chó ( chó PQ ), tự quản lý trách sung đột giửa chó với nhau.

4/ Nội dung :
+ Gặp gở, giao lưu trao, đổi kinh nghiệm.
+ Thống nhất ý kiến về hình dáng tổng thể chó PQ ( tiếp theo ).....! ( ý kiến riêng của hội ta )

5/ Ban tổ chức : bác nghuuhoa ...!

Rất mong anh, chị tham gia thật đông đủ để Hội những người yêu chó PQ ngày càng lớn mạnh.

Yennhi trân trọng thông báo..:)..!

TheAnh-3H

Member
Rồi mau chóng đăng kí các bác ơi ,các bác đăng kí nhớ để cho em cái tên , địa chỉ và số ĐT nhé . Cám ơn các bác .

Mọi người đi off vui vẻ nhé!

Thật tiếc vì bận công chuyện nên không tham gia được lần này cùng mọi người

Nhớ chụp hình nhiều nhiều nghe mấy bạn

sory bây giờ em không đi ofline chó PQ được rùi vì bận các anh chị em cô bác đi of vui vẻ nhé

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Kính đề nghị CLB CPQ Sài Gòn hỗ trợ BQT trong việc làm lịch VP 2009. Nhờ các ACE cử đại diện lên giùm danh sách các thành viên đăng ký mua lịch, tạm thu của các thành viên 30.000/cuốn rồi chuyển tiền thu được về cho anh Bubba-Nguyễn Thành Nhân.

Xin ghi chép sổ sách đầy đủ các khoản thu ạ.

Xin cảm ơn.

Kính đề nghị anh em CLB yêu CPQ HCM tiến cử cho một số tấm hình đẹp (nhìn rõ xoáy) của mấy em nhà mình để tuyển chọn vào lịch Vietpet 2009 nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

catsamac

Member
Thay mặt BCH hội chó Phú Quốc Tp. Hồ Chí Minh xin thông báo tới toàn thể ACE thành viên VietPet:

Vậy thân mời toàn thể ACE ta hưởng ứng phong trào đang ngày càng đi lên này. Mong rằng có cả các ACE ở vùng xa lân cận HCM cũng về thăm quan, giao lưu.

* Khuyến khích 1người mang nhiều cún.
* Mời cả những người yêu cún mà chưa có cún ra giao lưu.
* Mời cả bạn bè và người thân của ACE ta ra giao lưu, ngắm các loại cún, gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm.
* Hy vọng chúng ta lần này ra sẽ có nhiều ACE đóng góp tham gia về việc làm lịch VietPet 2009, và sẽ có nhiều tấm ảnh chất lượng được đề cử làm lịch.
* Xin ý kiến về việc đi đảo Phú Quốc.

Vậy thân mời toàn thể ACE tham gia thật đông vui, đông đủ!

Thông báo này thay cho giấy mời!

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mình là khoa mình rất mong được gặp các anh em của các chi hội chó trên diễn đàn việt pet vào sáng thứ bảy tuần này tai 525 hồng bàng p14 q5 và em thân mời các anh chị sau : a quang, a tiến chị yến ở tân phú , bạn hoà bình thạnh , quang q8 , trà my , điền hóc môn , thế anh , các anh chị ở quân 5 và quận 6 , quân 10 và quận 11 , quận 8 , quý đạt ............................... các anh chị có ý muốn tham quan đảo phú quốc hãy đến tham gia cùng . Chúng ta vừa uống cà fê vừa trò chuyện vừa giao lưu gặp gỡ nha các anh chị ! thân chào .

matadorvn

Member
này các bác ơi
bao giờ có offline nữa thế

... rất mong có được tận mặt nhìn thấy những em phú quốc đẹp

yennhi

Member
Thông báo offline hội chó PQ Sài Gòn ngày chủ nhật 03/08/2008...!

Thông báo offline chi Hội chó PQ Sài Gòn, 9h sáng Chủ Nhật 03/08/08.

Thây mặt ban chủ nhiệm, yennhi xin thông báo tới tất cả các thành viên chi Hội chó PQ Sài Gòn và những anh, chị yêu thích chó PQ về chương trình hợp mặt giao lưu của hội kỳ này.

1/ Thời gian : 9h sáng Chủ Nhật 03/08/08

2/ Địa điểm : công viên gia định.( đi sâu vào trong phía sân bóng đá )

3/ Thành Phần : không hạn chế, khuyến khích mang theo chó ( chó PQ ) và các loại chó lớn, tự quản lý trách sung đột giửa chó với nhau.

4/ Nội dung :
+ Gặp gở, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm.
+ Thống nhất ý kiến về hình dáng tổng thể chó PQ ( tiếp theo ).....! ( ý kiến riêng của hội ta )

Rất mong anh, chị, em tham gia thật đông, đủ để Hội những người yêu chó PQ ngày càng lớn mạnh.

Yennhi trân trọng thông báo....!

Kuppi

Active Member
Hi Yếnnhi! Hôm đó cho Kuppi tham gia giao lưu được kg ạh? Kg có chó lớn, chỉ có mội thằng con còi Kenpi, đi đâu cũng phải dẩn theo nên hôm ấy giao lưu củng kg đành bỏ em nó ở nhà!

@Ms Phuongsg59: Sáng chủ nhật này Chị với Em giao lưu với HYCPQ nha Chị!

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
thân mời anh em nuôi dưỡng chó pq và các loại chó khác đến tham gia giao lưu nhằm phát triển hội đi lên ngày một lớn mạnh . (KHOA Hội phó thân mời anh em ,,,,, rất mong các anh em sau đây đến tham dự : anh quang , quang nhóc , quý đạt , trình, anh buba , anh phước , anh tài , các anh chị hội toy dog sài gòn , bạn điền , bạn hoà , trà my , anh tiến hội toy dog , anh phó nhòm của hội toy dog , tất cả các anh chị hội việt pet và cùng những anh em đang nuôi dưỡng chó pq mà những lần trước chưa tham gia cùng với hội ).Rất mong được gặp các anh em vào đợt giao lưu này .

yennhi

Member
Hi Yếnnhi! Hôm đó cho Kuppi tham gia giao lưu được kg ạh? Kg có chó lớn, chỉ có mội thằng con còi Kenpi, đi đâu cũng phải dẩn theo nên hôm ấy giao lưu củng kg đành bỏ em nó ở nhà!
@Ms Phuongsg59: Sáng chủ nhật này Chị với Em giao lưu với HYCPQ nha Chị!
Tất nhiên là đ.c chứ Kuppi, không giới hạn số lượng mà :), mà nếu mang chó nhỏ theo bị máy anh chó lớn ăn hiếp ráng chiệu nha:p. Mà hình như Kuppi là MC của hội Toydoy thì phải:)...!

em phải cho địa chỉ chứ, nhiều người ko biết ở đâu đó em àh, điển hình là anh nè,hehhehhe
Hi anh quydat ! địa chỉ để anh, chị khác cho biết sau, em cũng không rành lắm về địa chỉ off lần này, chỉ đưa thông tin trước cho mọi người biết thoi ạh, anh quydat chiệu khó chờ chút xúi :)...!

thân mời anh em nuôi dưỡng chó pq và các loại chó khác đến tham gia giao lưu nhằm phát triển hội đi lên ngày một lớn mạnh . (KHOA Hội phó thân mời anh em ,,,,, rất mong các anh em sau đây đến tham dự : anh quang , quang nhóc , quý đạt , trình, anh buba , anh phước , anh tài , các anh chị hội toy dog sài gòn , bạn điền , bạn hoà , trà my , anh tiến hội toy dog , anh phó nhòm của hội toy dog , tất cả các anh chị hội việt pet và cùng những anh em đang nuôi dưỡng chó pq mà những lần trước chưa tham gia cùng với hội ).Rất mong được gặp các anh em vào đợt giao lưu này .
Anh Khoa cho biết địa chỉ cụ thể luôn nha...!
Àh mà anh, chị nào có máy ảnh pro pro mang theo để làm vài "Bô" ;;)cho có tình phóng sự 1 chút nhé, offline lần trước ở Hóc Môn em thấy có chụp ảnh mà không thấy đưa lên buồn ghê. Không có hình ảnh em thấy không khí cũng ngụi lạnh đi phần nào.

LovePanda

xin cho mình hỏi mang "chó ko phải PQ" đi đc ko? hic, tại thích chó PQ nhưng đag nuôi cocker. Thấy off PQ thích quá....:)

Chu Nhat này cho mình xin mot "vé" với nha, mà chó của mình khong biết có phải chó Phú Quốc không nủa chỉ thấy có một cái xoáy trên lưng thôi hehhêh

catsamac

Member
Offline lần này là họp Chó Phú Quốc + các loại chó lớn như Becgie. Rot......Nên Chào mừng tất cả các bạn mang chó lớn đi chơi. Tiện thể so sánh xem giống nào hơn kém nhau cái gì.

Chú ý các bạn nhớ mang rọ mõm cho cún yêu nha!

Status
Không mở trả lời sau này.