• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội Chó Đốm - Dalmatian Sài Gòn. Mời các bác vào cho ý kiến.

linhsan

các bạn ơi mình có 1 bé Đốm cái đang cần lấy chồng, bạn nào biết hay có em đực nào chỉ giúp mình nhé, xin hậu tạ 1 em cún con hihi, số đt mình 0989096904

HiHi

Member
mình cũng xin vào hội đốm luôn bé nhà mình mới được 2 tháng 5 thôi

mr.sue

Tình hình là em đang muốn mua 1 đốm về nuôi, nhưng không biết nên mua ở đâu là an toàn và giá cả phải chăng.

Mọi người cho em tham khảo 1 vài nơi nhé. Em ở HCM.

Rất mong sau này được đi off cùng mọi người ^^

BULL DOM

mình cũng đang nuối một cậu đốm 4 tháng, vẫn còn mẫu giáo nhỉ, hihi, nhưng mình ở Đà Nẵng mất tiêu, ở đây cũng rất hiếm chó đốm nên mình chưa tìm được anh bạn nào cho đốm nhà mình làm quen, nhưng công viên ở mình lại k cấm chó vào chơi. Chúc các bạn tìm được sân chơi mới cho các bé cún nhé!!!

moonmilk

chào các thành viên của hội đốm, rất vui khi đc làm quen, e có nuôi 1 bé đốm cái, đc 14 tháng rồi, muốn gia nhập cùng với hội, mọi người có thể cho e hỏi hội mình có hay đi off ko và off ở đâu vậy? cho e xin thông tin nhé, muốn giao lưu cùng mọi ng :)

mr_hai2304

Em rất thích đốm . Em muốn tìm phối giống . vì bạn e có 1 con đốm đực . ai có thể giúp e phối giống đc ko ạ :D .