• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội "Éo Le" CVTT thuộc CLB Chó kéo xe miền Bắc

longcin

Member
Hội Chó "Éo Le" Công Viên Tuổi Trẻ

Ra đời trong bối cảnh anh em thành viên trên 4rum thuộc CLB Chó kéo xe miền Bắc ít có điều kiện tham gia tại Tượng Đài Lê Nin. "Éo Le" bao gồm những người bạn thường xuyên đưa cún ra CVTT 17h - 19h hàng ngày.

Hội rất mong các bạn ở gần khu vực CVTT có điều kiện đưa bé nhà ra nhập hội nhé!>:D<

Với mục tiêu cùng nhau giao lưu về Chó Kéo Xe để các bé tập luyện thường xuyên cũng như nâng cao tình đoàn kết hữu nghĩ giữa các anh chị em trong CLB.

Tên "Éo Le" có nghĩa là: Chăm Chó Kéo Xe thường rất éo le khó nhọc đòi hỏi chủ nhân phải có tính kiên nhẫn và thực sự yêu thương cún yêu của mình.

Một chút hình ảnh về "Éo Le" Công Viên Tuổi Trẻ - Hà Nội

Chu Alaska: Đầu têu Éo Le​

Hổ Cái KaKa Alaska: Sở thích vẩy nước dãi

Husky Xu: Bảo Kê Sân Bãi​

Alaska: Tôm Hiếu Khách
Samoyed: Bông Đít Vểnh

Husky: Bành Thị Tít

"Éo Le" CVTT rất mong sự ủng hộ của anh em trong CLB!

Thân!

sirhga

hôm qua lúc các bạn đi chụp ảnh,mình mất 15p mới lôi đc cún nhà mình lên xe thì ngoảnh đi ngoảnh lại chả biết tìm mọi ng ở đâu thế là đành ngậm ngùi đi về.hix.tiếc quá :)|

longcin

Member
Còn nhiều cơ hội mà lo gì cậu. Cái công viên nó bé xíu đi 1 vòng là thấy liền à :D

XoanQuay

Member
hôm qua lúc các bạn đi chụp ảnh,mình mất 15p mới lôi đc cún nhà mình lên xe thì ngoảnh đi ngoảnh lại chả biết tìm mọi ng ở đâu thế là đành ngậm ngùi đi về.hix.tiếc quá :)|
ặc, mình tưởng lúc nói với mọi người tập trung khu cuối cầu bạn cũng biết, lần đầu ra chưa quen thất lễ quá, khi nào rảnh cho cún ra chơi thường xuyên nhé! add facebook của ông này vào có nhiều ảnh cún của bạn đó
http://www.facebook.com/longcin

GumGum

Member
tuổi trẻ xa dã man con ngan :( những lại có vẻ rất bình yên và vắng vẻ,off mới thích

vananh081

Member
Ảnh đâu hết rồi Anh Long, sao có mây Cai này thui ah, e đang muốn hỏi vụ chup Anh thuận lợi k

sirhga

Muốn cho cún đi giao luu vs mọi ng thường xuyên lắm.khổ nỗi mỗi lần bắt cún ngồi yên trên xe để mình đi thì như đánh trận :-ss

yunki211

Muốn cho cún đi giao luu vs mọi ng thường xuyên lắm.khổ nỗi mỗi lần bắt cún ngồi yên trên xe để mình đi thì như đánh trận :-ss
A cứ cho cún đi nhiều thì sẽ quen thui mà :))) mấy bé này bản chất La nghịch ngợm nên phải Kiên nhẫnnthui

Bimm bim

Member
Hội "Éo Le" nhà mình thường off ẹp giờ giấc nào vậy ạ, có gì em cho giặc nhà em ra chơi với mọi người :p

longcin

Member
Từ 5pm - 7pm tất cả các ngày trong tuần, trừ thiên tai lũ lụt động đất và ngày lễ đặt biệt ;;)

unftin

Member
Nhẩm nhẩm thì hội mình đủ 1 đội để kéo xe rồi đấy =))
Có kéo hàng thuê không các cậu ơi :)):))

XoanQuay

Member
Nhẩm nhẩm thì hội mình đủ 1 đội để kéo xe rồi đấy =))
Có kéo hàng thuê không các cậu ơi :)):))
hehe, kéo hàng thì các cháu nó chưa đủ tuổi, nhưng kéo người thì vô tư, bác rảnh qua đây mình cho đu xích chơi trò kéo co với các cháu nó hehe

longcin

Member
Éo Le được cái có tinh thần trách nhiệm kể cả với cún của thành viên khác. Cứ chạy ra ngoài bãi chơi để sang bãi vệ sinh là ăn vụt. Nên các cún rất ngoan :)) .Thậm chí bạn có thể để cún chơi ở bãi để ra cầu ngắm hoàng hôn, ngắm gái, câu cá, hái hoa. Bạn luôn yên tâm là lúc nào cũng có người coi cún giúp bạn.

sirhga

A cứ cho cún đi nhiều thì sẽ quen thui mà :))) mấy bé này bản chất La nghịch ngợm nên phải Kiên nhẫnnthui
Mình sẽ cố gắng rèn cho nó dần dần để giúp cho việc giao lưu vs ae dễ dàng hơn :).cuối tuần tiếp tục chiến đấu để lôi kún ra cv #:-s

unftin

Member
hehe, kéo hàng thì các cháu nó chưa đủ tuổi, nhưng kéo người thì vô tư, bác rảnh qua đây mình cho đu xích chơi trò kéo co với các cháu nó hehe
Hơ hơ, tưởng hội tổ chức kéo thuê thì cho bé Lina nhà mình ké với. Kiếm thêm tí xương gọi là cải thiện đời sống tí :D