• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hỏi về lịch offline ở hà nội

Status
Không mở trả lời sau này.

phongtran

Member
các bác ơi cho em hỏi bao giờ lại tổ chức buổi offline em mới tham giam muốn dc học hỏi thêm rất nhiều. Bác nào biét chỉ giùm em với? cảm ơn các bác nhiều nhe

Hoan2008

Member
Theo mình được biết thì HN có offline chó 2 tuần 1 lần vào ngày Chủ nhật, ngoài ra có cả offline mèo nữa (tổ chức riêng thì phải). Sắp tới, sẽ tổ chức offline tại Hải Dương, mời bạn tham gia nhé.
Bạn muốn biết cụ thể về offline thì cần thường xuyên online theo dõi trên diễn đàn, trước vài ba ngày offline, Ban chủ nhiệm sẽ thông báo cụ thể mà.

yeucuncon

Member
các bác ơi tuần này có off ko nhỉ, em thấy bình thường t5 là các bác thông báo rồi mà hôm nay t6 vẫn chưa thấy động tĩnh gì

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
E ơi cứ theo lịch là 9h sáng ra thôi em à. Sáng CN ra nhé, hen gặp lại đông đủ các ACE và các cún yêu nhé!

dieuthuy

Ôi chán thế hả?Thế các ACE nào gần hồ Đống Đa Hoàng Cầu ơi, chúng ta hẹn sáng CN này vẫn 9h gặp gỡ nhé. Hồ cũng rất rộng và thoáng mát, cho cún đi dạo rất thích mà dân ở đây lại rất yêu động vật. Khu nhà mình tập trung cũng nhiều cún cho đi dạo ở đây lắm.

Đáng lẽ ra chú Cương phải post đàng hoàng trong fần thông tin từ BQT Vietpet chứ. Đây là thông báo quan trọng và có tính lâu dài mà,mở hẳn topic ra để mọi người cùng đề xuất địa điểm mới thích hợp (nếu có) luôn! 2 tháng...lâu quá nhỉ... Hay lập quỹ Vietpet rồi tìm thuê bãi sân nào đấy? Mình thì mới đi tìm hiểu một góc của khu công viên hồ Thành Công,nhưng giá cả có phần cao và hiện tại đã có nhiều tập thể thuê rồi. Nếu có thông tin gì mới sẽ thông báo với mọi người ngay.

Ý kiến của chị Thúy được đấy,mọi người ủng hộ ko?! Nhưng liệu ban quản lý khu hồ có cho phép ko hả chị?

minh2712

Member
Ôi chán thế hả?Thế các ACE nào gần hồ Đống Đa Hoàng Cầu ơi, chúng ta hẹn sáng CN này vẫn 9h gặp gỡ nhé. Hồ cũng rất rộng và thoáng mát, cho cún đi dạo rất thích mà dân ở đây lại rất yêu động vật. Khu nhà mình tập trung cũng nhiều cún cho đi dạo ở đây lắm.
Được đấy chị ơi! Gần nhà em :)) đỡ phải đi xa, đi bộ cho nó khoẻ :love struck:

yeucuncon

Member
mình cũng ủng hộ,dù sao mình cứ đi tạm 1 buổi cho đỡ nghiền, còn nếu có người phản đối thì cũng chưa kịp biết mà phản đối đâu:D:D, mình thấy ace vietpet có khá nhiều người ở mạn đấy, vậy ai đồng ý thì chủ nhật này mang pet ra đấy nhé. Mình và cún nhất định có mặt.

í í nhưng mà chuyện để xe cộ thì thế nào hả chị Thuý ơi

dieuthuy

Cac em ơi sáng mai nhe, mạng nha chi có vđề nên fải ra ngoài hàng trả lời các em đây. Cứ ra nhe, như bthường chị cho cún nhà chị đi dạo thôi mà. Nhớ mang xích nhé, chị sẽ cùng bọn em diễn tập cho cún đi dạo. Chị sẽ chờ nhé, có gì chắc thì cứ đt cho chị số: 09 0344 1234 nhé. Hẹn gặp lại mọi người sáng mai.

dieuthuy

Cứ ra phần hồ để xe gọn vào chị sẽ đón, fần hồ đối diện sân vận động ý nhé. Mình sẽ ra rồi để xe gọn, rồi cùng tập chạy cho cún ở dọc dải vườn hoa ở fần đường đi ở giữa ý, mẹ chị và mọi người dân cho cún ra toàn tập như thế, toàn cho cún vệ sinh như thế. Tập mấy vòng rồi chị em mình lại ra hồ có ghế đá thoáng mát nghỉ chơi, kg vđề đâu, dân tình mà thấy mình diễn tập cho cún lại thích quá ý chứ, cứ ra thử mà xem nhé. Miễn là có xích cho cún, vì xung quanh đấy lắm cún lắm.

Các anh trả lời giùm em!

Ngày mai18/05/2008 VP có ofline không ạ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

yeucuncon

Member
ngày mai sẽ có buổi off tại hồ Hoàng Cầu,ko có sự điều khiển của BTC, chỉ là tự phát của những thành viên yêu cún.
Em nói thế đúng ko chị Thuý nhỉ, mong mọi người tham gia nhiệt tình để những buổi off ko bị gián đoạn trong khi chờ thông tin từ BCN

LovelyGhost

ui, có OFFLINE ạ, thế mà em ko biết sớm. hic hic. Thế đến bao giờ mới lại có buổi OFF nữa hả các bạn. Mình muốn ra xem quá.

dieuthuy

ui, có OFFLINE ạ, thế mà em ko biết sớm. hic hic. Thế đến bao giờ mới lại có buổi OFF nữa hả các bạn. Mình muốn ra xem quá.
Mai mà e rỗi 9h sáng ra hồ Đống Đa Hoàng Cầu tụ tập với nhũng người yêu cún như bọn chị:wel, trong khi chờ Ban CN có kế hoạch mới, đã thông báo rồi đấy. Vì kg muốn bị gián đoạn các buổi off định kỳ 2tuần/1lần thôi, nên chị mới rủ mọi người ra tụ tập cho vui thôi.:)

hoan_nc

Member
ủa thế khi nào cả nhà mới lại off đông đủ và zui zẻ nhỉ, lý do j mà lại hoãn lâu vậy các Bác ơi!

dieuthuy

ủa thế khi nào cả nhà mới lại off đông đủ và zui zẻ nhỉ, lý do j mà lại hoãn lâu vậy các Bác ơi!
Bạn ơi theo mình "Dò" hỏi thì đc biết là khoảng 2tháng nữa thì ta lại có off hoành tráng như mọi buổi off thôi, vẫn ở Hồ Thiền Quang thôi.
Còn trong khi chờ đợi thì nếu nhà bạn gần Hồ Đống Đa- Hoàng Cầu thì sáng CN tới 1/6 9h mọi người cho cún ra giao lưu nhé, còn CN ngày mai thì đi off ở Hải Dương rồi.:-bd:wel:

hoan_nc

Member
Chị Thuý có đi Hải Dương off không vậy nếu đi thì chụp nhiều ảnh của Cún Hải Dương nhé.

dieuthuy

Chị Thuý có đi Hải Dương off không vậy nếu đi thì chụp nhiều ảnh của Cún Hải Dương nhé.
Hnay đi ở Hà nội xuống tất cả 20 người bạn ạ. Cứ chờ ảnh nhé, cả hội mới về. Tập trung hêt thẻ ảnh chụp cho cô Rose post rồi.:):-bd:-bd
Đặc biệt có bạn Đức- HàTĩnh rất nhiệt tình đi tầu từ đêm qua để sáng nay đi off bạn ạ.

Kuppi

Active Member
Hnay đi ở Hà nội xuống tất cả 20 người bạn ạ. Cứ chờ ảnh nhé, cả hội mới về. Tập trung hêt thẻ ảnh chụp cho cô Rose post rồi.:):-bd:-bd
Đặc biệt có bạn Đức- HàTĩnh rất nhiệt tình đi tầu từ đêm qua để sáng nay đi off bạn ạ.
Sáng nay Toydogs-Chihuahua đã họp lần đầu đấy Chi Thúy oi! Xem hình đi...http://forum.vietpet.com/showthread.php?goto=newpost&t=6207

Status
Không mở trả lời sau này.