• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi về chất lượng mèo ở Trương Định: hotelchomeo.com

steelheart

Có bác nào có kinh nghiêm mua mèo ở hotelchomeo.com không ạ, cho em xin ít thông tin nhé, em lăn tăn quá vì chỉ sợ mèo ở đây cũng là mèo Trung Quốc
Cảm ơn các bác

txh1403

Senior Member
Có bác nào có kinh nghiêm mua mèo ở hotelchomeo.com không ạ, cho em xin ít thông tin nhé, em lăn tăn quá vì chỉ sợ mèo ở đây cũng là mèo Trung Quốc
Cảm ơn các bác
mèo ở đây chất lượng dc đó bạn,tuy nhiên cái giá nó hơi đắt so với mặt bằng chung thôi,thà mua mèo đắt như vậy còn hơn là mua ở chợ hay ở đâu đó kém chất lượng dc vài ngày là chết

linkmitu

Member
cứ mèo đẻ là an tâm nhất. mội tội rình mèo nhà người ta đẻ là hơi bị gian nan, cần phải kiên nhẫn.
nhiều khi ra hàng chọn mua mèo, mang về cũng chưa chắc nuôi được. vì nuôi vật còn phải cái duyên cái số của mình với chúng nó nữa bạn à ^^