• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi về Cat Castle

Mọi người ơi tình hình là Chokie nhà em nó quậy quá mà em lại sắp đi làm nên sợ nó ở nhà (bùn) buồn hiu ... Em đang kíêm cái này cho bé mà ở VN em ko biết là mua ở đâu. Em có dạo (wa) qua 1 số pet's shop nhưng không có. Mọi người ai biết chỗ mua / đặt thì chỉ cho em với được không ạ ? Xin cảm ơn :love struck:

Phu Dung

Moderator
Bạn đem cái ảnh ra hàng thợ mộc, đặt họ làm cái sườn bằng gỗ như trong ảnh, sau đó mang ra hàng thảm trải sàn, thuê bọc thảm lại. Còn nếu mua thì ở VN không có chỗ bán đâu. Chỗ gần nhất mà mình biết được là cửa hàng đồ dùng cho thú cưng trên tầng 3 Vivo City bên Singapore. Mà mình thấy cái không được hoành tráng như thế cũng đã non nghìn $ Sing rồi (1 $ Sing khoảng hơn 13.000 VND).

ngudaymuon

Active Member
Ước gì Xù có một cái mà chơi. :( Ở vN mà bán thì cũng chịu, không đủ xiền mua cho con bé được. :((

Bạn đem cái ảnh ra hàng thợ mộc, đặt họ làm cái sườn bằng gỗ như trong ảnh, sau đó mang ra hàng thảm trải sàn, thuê bọc thảm lại. Còn nếu mua thì ở VN không có chỗ bán đâu. Chỗ gần nhất mà mình biết được là cửa hàng đồ dùng cho thú cưng trên tầng 3 Vivo City bên Singapore. Mà mình thấy cái không được hoành tráng như thế cũng đã non nghìn $ Sing rồi (1 $ Sing khoảng hơn 13.000 VND).
À , hồi trước em ở Sing cũng hay lượn lờ Pet love center với cả chỗ Vivo thì em cũng hay shop ở ý, mà ship cái cục này về VN thì thiệt hại kinh tế lắm chị ạ :(

Anyway cảm ơn chị đã hướng dẫn :love struck:

@ ngudaymuon: Mình đang tự mò mẫm làm 1 cái , hihi ... Bạn cũng thử làm xem thế nào ;;)

dajgai

Member
Tốt nhất bạn nên mua thêm 1 em mèo nữa cho bọn nó chơi với nhau, đỡ buồn.

[alex]

Member
Ôi, cái nhà tuyệt quá, Su nhà mình sinh 4 nhóc (rùi), kiểu này phải sắm 1 cái nhà cho các bé chơi đùa. Cám ơn bạn về bức ảnh. Mình sẽ mang ra thợ mộc làm thử ^^!