• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi cách đăng bán mèo

xxxfbsxxx

Tình hình là nhà em có nuôi 2 em mèo Nga lai Anh cũng lâu (rùi) rồi, mới rước về thêm 1 em Ba Tư lai Nga. Ai ngờ 3 đứa nó ko hợp khè nhau hoài nên đành cho em mới ra đi

em mua của chị bên topic này này http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=63899&highlight=salem_85&page=3

:( đi mưa gần 1 tiếng để đón em ấy về,về nhà cưng nựng các kiểu nhưng 2 em mèo kia lại không chịu,dỗi bỏ cơm :( buồn quá nên không còn cách nào khác phải để em nó ra đi :(

nhưng mà em tạo topic đăng bán mãi chả được,diễn đàn cứ bảo không có chủ đề này :( đến chịu không biết đăng làm sao bây giờ

Phu Dung

Moderator
Thành viên phải có một số bài nhất định mới được đăng tin trong box Rao vặt bạn ạ.

chinhhung

Can ban mot chu cun con bug lai bac kinh cuc xinh,mot 2 thang tuoi da chch ngua day du.ban nao co nhu cau thi goi cho minh so dt 0932128902

duong95

em rất đam mê chó becgie nhưng hiện nay em chỉ co 1 con lai thoi em đang cần tìm 1 em thuần chủng ai co thi lien hệ em sdt 01223669701

nếu như bạn thương cả 3 em mèo ấy thì bạn nên cắn răng 1 tuần cho 3 đứa nó đánh nhau cho đã, nếu đánh chưa đã thì cho nó đánh 1 tháng, đảm bảo sẽ hòa thuận bình thường. việc mèo mới bị mèo cũ đánh cũng bình thường ấy mà, con người còn có ma mới ăn hiếp ma cũ nói gì đến mèo.

nó đánh nhau mấy ngày thôi bạn ạ, lâu lắm thì vài tuần, bạn cứ kệ nó, rồi quen nhau cả ấy mà. 2 đứa nhà mình mới đầu cũng gằm ghè kinh lắm, giờ thì dính nhau như keo. đừng có bán, tội nghiệp lắm. để mà nuôi. nói chung mình nuôi chó mèo ko có quan niệm nó là thú cưng mà coi như thành viên trong gia đình. muốn có thêm mèo thì bắt buộc phải mua nhưng khi đã ở trong tay mình rồi thì có trả bao nhiêu mình cũng ko bán lại cho ng` khác, vô giá mà! :x chúc các bé sớm hòa thuận nhé.

haha1453

loài mèo dễ quen bạn lắm cứ cho nó ăn chung ở chung khoảng 3 tuần là nó thân nhau ngay;)