• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp mặt CLB yêu mèo TP.HCM ngày 24/5/2009

nhoxex

Cho em hỏi khi nào có off mèo ở HCM nữa dzậy anh chị ? đợt off mèo HCM vừa rồi em không hề hay biết. Hix hix

dexom555

Member
cũng đã 6 tháng trôi qua rồi ! hic , không biết đến khi nào mới có thêm 1 sự kiện mèo ỡ thành phồ HCM !
em đang rất mong đợi , đễ được gặp gỡ, giao lưu , làm quen với các đàn anh, đàn chị đầy rẫy những kinh nghiệm về mèo , hihi

rubyname

Đừng lo mà, khi nào có off mèo, sẽ sôi nổi trên diễn dàn ngay mà, các bạn chăm sóc mèo iu chờ đến ngày off nhé'

Phu Dung

Moderator
Bạn gửi vào tài khoản: 1402.1484.9026.348 Ngân hàng Eximbank Chi nhánh Quận 4 TP.HCM. Chủ tài Khoản: Đặng Thần Tiên Dung

luckylife88

off tiếp các anh chị ơi , em cho con Ken nhà em đi với :( 2 năm nay nó chưa dc gặp đồng loại
Em ít len 4rum khi nào off anh chị nào rảnh hú em 1 tiếng nha Duy 0987990088 hi vọng dc gặp anh chị và các bé mẻo sớm :D

Mintha

Member
Off đi chị Dung ơi, cũng muốn mấy con mèo nhà đi giao lưu học hỏi 1 bữa.

meocon-conmeo

đúng rồi đấy, off đi chị ơi, em với Honey nhà em cũng muốn đi chơi.
em sẽ theo dõi thường xuyên thông tin, nhưng vẫn sợ hụt mất, nên lỡ có gì thì chị liên lạc với êm được không chị, please!
(Minh châu: Y!M: quachminhchau88 - SDT: 0936 51 03 52)
Thanks chị vô cùng.
rất mong sớm gặp cả nhà và các bé mèo!

julioboy

Member
OFF đi chị ơi.em chưa được tham gia lần nào hết,e thấy mọi người ở hà nội tham gia rất vui và cũng rất đông đảo,mong rằng hội mèo sài gòn cũng sẽ vui không kém gì,nào mọi thành viên vietpet miền nam hãy cùng nhau đăng ký off mèo đi

bobochan

Member
OFF đi chị ơi.em chưa được tham gia lần nào hết,e thấy mọi người ở hà nội tham gia rất vui và cũng rất đông đảo,mong rằng hội mèo sài gòn cũng sẽ vui không kém gì,nào mọi thành viên vietpet miền nam hãy cùng nhau đăng ký off mèo đi
offline đi chị ,cho em đi với,em chưa đi lần nào hết :(

hic, em cung muốn off, em tham gia khá lâu rùi mà toàn thấy off chó ở tphcm, chẳng thấy off mèo gì cả

như vậy là có off không hay là chúng ta đang chuẩn bị tổ chức off? cho em đăng kí 1 vé với

julioboy

Member
sao mod trong sài gòn này im re vậy,thấy ngòai hà nội off vui quá đi,mọi người off đi chứ

meomap20005

c ơi ,,e là lính miớ ,e mún xin 1 chú mèo về nuôi ạ nhưng k phải mèo ta ạ,,có dc k C? còn nếu mìh mua thì giá mắc k ạ??? có vận chuyển dc k? e ở biên hòa-đồng nai cơ..!!

darkmoon441992

minh rat thich CLB cua cac ban minh co the xin gia nhap hon, be meo nha minh la meo cai rat quay nhung de xuong lamkhi nao cac ban hopmat nhau co the nhan tin cho minh qua di dong so minh la 01214690978

darkmoon441992

minh rat thich CLB cua cac ban minh co the xin gia nhap hon, be meo nha minh la meo cai rat quay nhung de xuong lamkhi nao cac ban hopmat nhau co the nhan tin cho minh qua di dong so minh la 01214690978
. Nghe noi co chuong trinh off gi do no la j vay, co con hong neu con cho minh tham gia voi

louiskhiem

Giúp mình với...

Chào các bạn, mình muốn tìm mua 1 em mèo giống Norwegian thuần chủng...mình không biết ở tphcm có cửa hàng nào bán Mèo đó không..? Mong các bạn chỉ mình với....cám ơn các bạn nhiều lắm...