• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp định kì xoáy thái nhé anh em

cuteo9999

Member
cuối tháng này 30 anh em lại hop tiếp nhé cuối tháng nay anh em cố gắng đến đông đủ nhé mong anh em mang đầy đủ kún nhé :-w

damson82

Member
chúc hội xoáy thái ngày càng lớn mạnh.
chúc a e gặp mặt đông vui!
tiếc là mình trong thanh hóa nên k tham gia cùng anh em được!

damson82

Member
cuối tháng này 30 anh em lại hop tiếp nhé cuối tháng nay anh em cố gắng đến đông đủ nhé mong anh em mang đầy đủ kún nhé :-w
bác kiêm luôn phó nháy rồi úp lên đây anh em xem với nhé!

cuteo9999

Member
ok tất cả anh em có chó thì cứ mang hết đi ko nhất thiết chó nhỏ hay chó to hihi anh em đến là vui rồi ok lần nay các bác để em phó nhảy wa này ngon luôn vứa về luyện nháy ở nhà rồi mong sao chụp đc hết chó của các bác đăng lên cho anh em ở xa đc xem 8->

ngày 30 là thứ 3 mà Em CN cuối tháng này là ngày 27 thì hợp lí hơn đấy em à.hehe

huy_hp

Member
mà các bác off ở hà nội ah ? địa điểm như nào thì các bác lên cụ thể đi nhá ^^

cuteo9999

Member
mà hình như bác ko ở hanoi đúng ko bọn minh off ở công viên thống nhất vào lúc 9h sáng ngày 27 nhé mong sao tất cả anh em nuôi xoáy thái ở tất cả mọi thành phố ủng hộ để phòng trào ngày càng lớn mạnh hihihhi<:p

huy_hp

Member
mà hình như bác ko ở hanoi đúng ko bọn minh off ở công viên thống nhất vào lúc 9h sáng ngày 27 nhé mong sao tất cả anh em nuôi xoáy thái ở tất cả mọi thành phố ủng hộ để phòng trào ngày càng lớn mạnh hihihhi<:p
uhm , mình ở hải phòng :D , đang mong anh em hải phòng đẩy mạnh phong trào nuôi xoáy thái để còn giao lưu với anh em hà nội :D

em chúc cho phong trào nuôi xoáy thái ở HN ngày càng lên cao
chúc các bác chủ cún ngày càng khỏe mạnh, ngày càng yêu cún nhiều hơn
chúc các cún to khỏe đẹp :XXXX:X:X:X:X:<:p

cuteo9999

Member
uh ok có gì anh nt cho nhưng mà nhớ mang kún đi đấy nhớ để cho đông vui anh hẹn thêm đc mấy ông anh nữa đi rồi yên tâm hôm đấy sẽ có thêm nhiều kún hàng khủng để thỏa niềm đam mê xoáy thái của anh em mong sao anh em có mặt đông đủ nhé :x