• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hề hề:)) Chủ nhật này lại lịch cũ 9h Lênin chứ nhỉ?

Sau 2 tuần k đc off thì các cháu đã nhớ nhau lắm r:( Off chó thì ít, off người thì nhiều=))) Theo tình hình này chủ nhật này lại tiếp tục cho các cháu ra Lênin như tục cũ nhỉ:-? Ai ra thì điểm danh:p

negogo

Member
có em samoyed cũng muốn giao lưu lắm chứ,em của mình ngu lắm,ai gọi đi chơi là chạy theo liền,vs cả,em ý hôi quá,mai mới tắm :D
off mấy giờ nhỉ bác

Thosin

Member
trời ơi là trời!đợi mãi mới đến ngày off chào cả nhà và mún học hỏi chút kinh nghiệm mà lại có việc không đi được ức wa đi :((

Darkstar

Vietpet sponsor
Hẹn gặp mọi người sáng Chủ Nhật ngày 17-2-2013 nhé! Chúc mọi người sức khỏe dồi dào!

gaquandui

Member
e mới nuôi chó có được mang chó ra giao lưu ko ạ :D
đã tiêm phòng 7 bệnh lần 1, đến 26/2 này mới tiêm mũi thứ 2 thì có được mang ra ko ạ :(

e mới nuôi chó có được mang chó ra giao lưu ko ạ :D
đã tiêm phòng 7 bệnh lần 1, đến 26/2 này mới tiêm mũi thứ 2 thì có được mang ra ko ạ :(
tiêm phòng 1 mũi cho ra ok bạn ơi, nhưng yêu k bị tiêu chảy hay viêm ghẻ gì là ok, nhớ đem theo đồ dọn vệ sinh cho cún.