• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hắc cẩu

bishogun86

Up cho bác nào, chúc bác thành công
tặng miển phí phần mềm tại www. phanmemmamnon .tk

Thoaiquan

Member
Em này khá tốt , đầu thủ Tốt , chất lông Sát và Cứng , khung xương Tốt .

4 Chân thẳng , tuy nhiên 4 bàn chân hơi tròn .

2 lổ tai còn hơi To , tuy nhiên ko phải Lỗi nặng.

Cặp mắt nằm ở Vị trí chuẩn .

Viền môi hơi Hồng : chưa tốt .

Dáng khung và trọng lượng trung Bình . Cao được 50 > 51 . Nặng 15 >16kg thì Đẹp

Thoaiquan

Member
cám ơn thoaiquan nhiều.mình sẽ cố gắng học hỏi thêm.
Đó là nhận xét của riêng em thôi anh Lê . hihihi Ngoài hình thể bên ngoài , cái Tính cách cũng là cái quan trọng thể hiện sự Tốt hay ko Tốt của CPQ . Đúng ko anh Lê ?

Em hắc cẩu này tên gì vậy anh ? Trong anh mắt của nó em thấy có Sự Hoang dã , và Tinh anh .

tranle

Member
cám ơn e, a cho ăn trứng gà sống và hột vịt lộn nên bóng mượt vậy đó ( tắm = sunsịlk 3 trong 1 đó hihi.)

hopnh123

Member

Anh Lê ơi, em chuẩn bị lấy lại con đực đen này, anh có muốn cho em Hắc Cầu giao lưu với em Nô bắc đảo này ko?

tranle

Member
ok chú Hợp..tụi nó giao lưu cho ra bầy hắc cẩu con vui lắm đó...

Thoaiquan

Member
Vậy là em này hôm bữa anh Dắt ra Offline CLB hôm thứ 7 vừa rồi đó hả anh ???

nguyenducminh63

Active Member
Ăn hột vịt lộn thì rất OK nhưng ăn trứng gà sống thì không OK tẹo nào vì nó gây đầy bụng khó tiêu :(.

cám ơn e, a cho ăn trứng gà sống và hột vịt lộn nên bóng mượt vậy đó ( tắm = sunsịlk 3 trong 1 đó hihi.)

tranle

Member
3 em Hắc cẩu đi phơi nắng

Sáng nay trời nắng đẹp cho 3 em Hắc cẩu đi phơi nắng.... ACE cho vài lời nhận xét.

DONGNAMBO

Active Member
Cảm ơn anh tranle đã cho ACE ngắm mấy em Hắc cẩu, như thế mới vui nhà, vui web chứ anh!

Hình 1 em này khoe dáng khéo ghê!
Hình 2 em đực lưỡi đen hả anh? Hơi tiếc cái đuôi (chờ hậu duệ lưỡi đen);
Hình 4 chắc em Lem đứng giữ gốc cây rồi.

Nhìn cảnh nhà đất Lộc Phát thấy quen quen, có thể đã lên một trong những trang Pet. Thân - Vui!

tranle

Member
đúng vậy đó anh DONGNAMBO..sài gòn mình mưa suốt..sáng nay nắng đẹp chụp cho em nó mấy tấm khoe ACE coi chơi.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Cô bé "Lọ lem" vóc dáng cao ráo, đây là chiến lược nâng tầm vóc Hắc cẩu 2015 của anh?

tranle

Member
Hắc cẩu lưỡi đen,lỗi đuôi..6 tháng 17,5kg(mập ú)..tạo dáng đây...

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Đừng chê em hoài, em tự ái đó nha. Thử hỏi mấy bạn khác dễ gì có cái lưỡi như em!