• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ tiếp theo của Z...

Thanh_arch

Member
Lần đầu nuôi GSD thật nhiều bỡ ngỡ... vui buồn có cả. Hnay em post ảnh mẹ con nhà em GSD của em lên đây cho box GSD thêm phong phú, mời các bác xem và bình luận tí chơi.
Đây là mẹ chúng
Còn đây là các con của nó, 6 nhóc 3 đực-3 cái

hi. chúc mừng anh thành nhé,
cho e đặt cục gạch 1 em gái nhé ( nếu em đủ xiền)
cám ơn anh

duc_NA

Member
bác cho ít thông tin về chó bố đi bạn. chúc bầy cún hay ăn chóng lớn

Rexcouple

Member
Lần đầu nuôi GSD thật nhiều bỡ ngỡ... vui buồn có cả. Hnay em post ảnh mẹ con nhà em GSD của em lên đây cho box GSD thêm phong phú, mời các bác xem và bình luận tí chơi.
Đây là mẹ chúng
Còn đây là các con của nó, 6 nhóc 3 đực-3 cái
Dog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye, Up thêm hình đi Thanh_arch ơi, mùa hè để các em nó nằm trên thảm thì có nóng quá k nhỉ ? Chúc mừng Thanh_arch nhé ! :beer

liemhitle

Member
CHÚC mừng bác thành nhé , chúc cho các bé hay ăn chóng nhớn , :) tiện thể bác cho luôn ít thông tin về chó bố đi há

Thanh_arch

Member
Cảm ơn các bác ghé thăm topic nhé, bác Rex ah, em cho bọn nhoc nằm thảm cho đỡ trơn khi chúng đang tập đi ah, và cũng thấm rất tốt nước tiểu của chúng tuy nhiên vẫn đảm bảo thông thoáng ko bị nóng bác ah.
Gửi thêm thông tin tới các bác: bọn nhóc hôm nay được 28 ngày, đã tẩy giun lần 1 rồi ah, bố bọn nhóc này là Zamp

KimCuong

Active Member
Đọc tiêu đề Topic mà giật mình vì thấy quen quen! Hihi. Anh chúc mừng Thành nhé. Tự nhiên thấy bồi hồi quá đó..........................Hihihi

Đọc tiêu đề Topic mà giật mình vì thấy quen quen! Hihi. Anh chúc mừng Thành nhé. Tự nhiên thấy bồi hồi quá đó..........................Hihihi
Ái chà ! giống chú , anh cũng tưởng là ....... mẹ của Ze... , :love struck:
chúc mừng Bác chủ Topic :beer

Thanh_arch

Member
Assss, trùng hợp nhỉ... Đọc comment của bác em mới nhận ra cái j đó quen quen, hihi
Cái quen này có làm bác cay cay sống mũi ko đấy:))
Bọn nhóc nhà mình hôm nay tròn 1 tháng, rất tiếc là chưa update được ảnh mới.

my_lucky

Active Member
Z lại có thêm hậu duệ, không biết đàn cún này sau này thế nào nhỉ?? mong các cháu hay ăn chóng lớn.Thân!

Thanh_arch

Member
bác Phong: có mỗi em 12 chấm thôi bác có nhiều em xin cái ^^ Em chỉ tính post tí để cho mọi người biết là mình có chó thôi,... còn mình nuôi minh ngắm là chính mà.:-bd
To bác Lucky: Cún mẹ nhà em là hậu duệ của ĐăcTô, em nó xuất thân từ nhà bác Hậu NK (bác ở HN chắc biết), Còn em Zamp, từ ngày về nhà bác Ảnh Hưng yên cu cậu làm tốt chức năng lắm, nên thế hệ con của nó trên miền bắc ra tăng đáng kể. Sau này thế nào thì,... sau này biết ah.
Chúc các bác vui!

ôi thật là hạnh phúc thay chúc mừng bạn đã có được một đàn nhóc dễ thương và chúc bạn nuôi chúng mau ăn chóng lớn nha

ngoc_anh

Member
Ông bạn cập nhật hình ảnh bọn nó lên đi. Lâu quá rồi còn gì. Nhất là em mà ông bạn tính để lại nuôi ý.