• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ Stasha & Oliver ( CH of Serbia )

tran huy hoang

Active Member
Đây có phải Oliver khi con chưa về Việt Nam đầu quân nhà Bác phải không Bác Sơn ?

thaivip

Member
Yêu Chó Đẹp

Bầy rott nhà anh đẹp quá chúc mừng anh có 1 đàn cún đầy triển vọng trong tương lai đang lớn từng ngày.

cuongpc21

Gửi anh SonNguyen

Thân chào anh SơnNguyễn! em tên Cường hiện đang ở Buôn Ma Thuột - Đăklăk, em quan tâm tới bầy chó của anh và các anh chị khác trên diễn đàn rất lâu rồi nhưng chỉ xem để học hỏi thôi chứ chưa tham gia đóng góp ý kiến gì cho diễn đàn (vì không hề có 1 chút kinh nghiệm nào về Rôtt) em cũng từng đắn đo định mua 1chú về nuôi và thực tế đã ghé một số Petshop tại TPHCM song lại sợ mua phải chó bệnh và nguồn gốc không rõ ràng nên lại thôi, hôm nay xem đàn chó của anh lớn và phát triển như vậy em rất thích nên mạo muội đề nghị anh để lại cho em 1bé cho thoả lòng mong mỏi bấy lâu nay cũng như được thực tế nuôi dưỡng có cơ hội trao đổi chia sẻ với anh em cô bác trên diễn đàn (giá cả của em nó em sẽ chủ động liên lạc với anh sau khi chính thức rã bầy). Mong sớm nhận được hồi âm của anh. Thân!
còn đây là email của em có gì anh cứ liên lạc vào đây:cuong2768@gmail.com

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Thân chào anh SơnNguyễn! em tên Cường hiện đang ở Buôn Ma Thuột - Đăklăk, em quan tâm tới bầy chó của anh và các anh chị khác trên diễn đàn rất lâu rồi nhưng chỉ xem để học hỏi thôi chứ chưa tham gia đóng góp ý kiến gì cho diễn đàn (vì không hề có 1 chút kinh nghiệm nào về Rôtt) em cũng từng đắn đo định mua 1chú về nuôi và thực tế đã ghé một số Petshop tại TPHCM song lại sợ mua phải chó bệnh và nguồn gốc không rõ ràng nên lại thôi, hôm nay xem đàn chó của anh lớn và phát triển như vậy em rất thích nên mạo muội đề nghị anh để lại cho em 1bé cho thoả lòng mong mỏi bấy lâu nay cũng như được thực tế nuôi dưỡng có cơ hội trao đổi chia sẻ với anh em cô bác trên diễn đàn (giá cả của em nó em sẽ chủ động liên lạc với anh sau khi chính thức rã bầy). Mong sớm nhận được hồi âm của anh. Thân!
còn đây là email của em có gì anh cứ liên lạc vào đây:cuong2768@gmail.com
cám ơn bạn cường đã quan tâm và theo dõi sự phát triển của bầy nhóc ! nếu em muốn có 1 bé thì sắp tới đây anh cũng mở 1 cuộc đấu giá trên VP 1 em để gây quỹ ủng hộ VP va VRC nếu em thích thì tham gia nhé

nếu có thắc mắc gì thì liên lạc với anh theo số ĐT: 0903966992

thân chào.

cuongpc21

Cám ơn anh! vậy là ngoài đấu giá ra không còn bé nào khác ngoại lệ có thể để trực tiếp cho em ạ! Em chỉ sợ nhiều khi công việc bận bịu wa không thể theo dõi và đấu giá với các anh chị khác thôi. Dù sao cũng chúc buổi đấu giá thành công tốt đẹp. Thân chào anh!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Cám ơn anh! vậy là ngoài đấu giá ra không còn bé nào khác ngoại lệ có thể để trực tiếp cho em ạ! Em chỉ sợ nhiều khi công việc bận bịu wa không thể theo dõi và đấu giá với các anh chị khác thôi. Dù sao cũng chúc buổi đấu giá thành công tốt đẹp. Thân chào anh!
nếu bạn bận bịu không có thời gian tham gia đấu giá thì mình vẫn có giải pháp khác cho bạn. sắp tới mình sẽ update hình mấy bé trước khi diễn ra cuộc đấu giá khi đó nếu có thắc mắc gì thì liên lạc trực tiếp với mình.

thân chào.

hungkieu

Member
sắp tới đây anh cũng mở 1 cuộc đấu giá trên VP 1 em để gây quỹ ủng hộ VP va VRC nếu em thích thì tham gia nhé

Đồng chí Sonnguyen định đấu giá em đực hay cái vậy giá khởi điểm dự định bao nhiêu vậy :):)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
sắp tới đây anh cũng mở 1 cuộc đấu giá trên VP 1 em để gây quỹ ủng hộ VP và VRC nếu em thích thì tham gia nhé

Đồng chí Sonnguyen định đấu giá em đực hay cái vậy giá khởi điểm dự định bao nhiêu vậy :):)
Xin thay mặt VRC và VP cám ơn tấm lòng thành của anh Hùng, mong rằng mọi người sẽ chung 1 tấm lòng xây dựng VP và VRC ngày càng vững mạnh.

ngày 21 tới đây VRC tổ chức offline lần thứ 3 để bàn kế hoạch tổ chức dogshow ( dự tính vào tháng 9 ) anh cố gắng thu xếp tham dự nhé.

thân chào.

kenny001

Member
khà khà !quá đã .muốn có chó con chăm ghê ! hehe
Bác muốn chăm cún con thì cứ lên trại bác Sơn kìa Bác Sơn lúc nào cũng hoang nghênh hết ah.Đúng không vậy bác Sơn.Hôm T7 thấy bác chịu khó đi honda mà chở thùng cún Rot lên bác Sơn chơi e thật khâm phục bác quá.hihihi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thắng không hiểi ý của nguyên rồi..ka..ka.. ý nguyên là muốn chăm cún con tại nhà nguyên chứ không phải trên trại của anh..he..he...anh nói vậy có đúng không nguyên..:D

thân chào.

Bác muốn chăm cún con thì cứ lên trại bác Sơn kìa Bác Sơn lúc nào cũng hoang nghênh hết ah.Đúng không vậy bác Sơn.Hôm T7 thấy bác chịu khó đi honda mà chở thùng cún Rot lên bác Sơn chơi e thật khâm phục bác quá.hihihi
hehe ! có gì đâu . mình thương nó nên muốn lúc nào nó cũng ở bên mình nên phải chịu khó thôi .:D

thắng không hiểi ý của nguyên rồi..ka..ka.. ý nguyên là muốn chăm cún con tại nhà nguyên chứ không phải trên trại của anh..he..he...anh nói vậy có đúng không nguyên..:D

thân chào.
hehe ! hoàn toàn chính xác ,thế mới sướng chớ lị...:D .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hehe ! hoàn toàn chính xác ,thế mới sướng chớ lị...:D .
he..he.. ráng cố gắng đi em , sẽ có ngày gần đây em được chăm cún...ka..ka...phải thực hiện triệt để " mưa dầm thấm lâu "

thân chào.

KimCuong

Active Member
Đề nghị trại chủ sonnguyen cho hỏi: Nhóc tỳ này là đực hay cái? :thingking: Và có đủ tố chất ra Bắc làm huynh đệ với Balco không ạ? :waiting:

Cảm ơn trại chủ./.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Đề nghị trại chủ sonnguyen cho hỏi: Nhóc tỳ này là đực hay cái? :thingking: Và có đủ tố chất ra Bắc làm huynh đệ với Balco không ạ? :waiting:

Cảm ơn trại chủ./.

nhóc tỳ này là female..ka..ka.. vì trên hình em đâu có thấy củ cà rốt đúng không...hi..hi...tố chất thì phải đợi 1 tuần nữa mới chính xác được vì trong bầy này có 3 em cái rất giống nhau..he..he..

thân chào.

kenny001

Member

thân chào.
Nếu được vậy thì còn gì bằng cố gắng phấn đấu cố gắng phát huy đi kakkka.