• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ SG27 THẾ GIỚI

thaibinh

Member
đep quá bác ơ bác ở pố núi nào vậy khi nao có dịp em nghé thăm thân chào bác

chào anh trương!
anh có hậu duệ của SG27 đẹp quá em nó được nhiêu kg rồi?
em cũng may mắn được sở hữu 1 em hiện nay em nó được 17kg rồi vậy là em và bác có họ rồi đấy.
đây là hình ảnh của em nó chụp cách đây 10 ngày anh xem và đánh giá nhé

WOLF-BROS

Member
cán bộ ở Gia Lai ạ ? em không biết đặc điểm khí hậu chính xác ở trong ấy như thế nào và khả năng thích nghi của con GSD ra sao ? cán bộ chăm nuôi con GSD ở trong đấy có gì khác không ? cán bộ chia sẻ thêm thông tin kinh nghiệm nhé :)

cán bộ ở Gia Lai ạ ? em không biết đặc điểm khí hậu chính xác ở trong ấy như thế nào và khả năng thích nghi của con GSD ra sao ? cán bộ chăm nuôi con GSD ở trong đấy có gì khác không ? cán bộ chia sẻ thêm thông tin kinh nghiệm nhé :)
Chào các bạn ! mình là 1 thành viên của phố núi tây nguyên Pleiku _ Gia lai thôi, đã có niềm đam mê yêu cún thì ắt sẽ mò mẫm ra thôi, lúc nào cũng cố gắng học hỏi nhiều ở những người đi trước như những chủ trang trại lớn thì sẽ tốt thôi , rất vui được làm quen với các bạn . Thân chào
TRINH DINH CHUONG 0905982181
Xin chúc các bạn , một năm mới tràng đầy sức khỏe

chào anh trương!
anh có hậu duệ của SG27 đẹp quá em nó được nhiêu kg rồi?
em cũng may mắn được sở hữu 1 em hiện nay em nó được 17kg rồi vậy là em và bác có họ rồi đấy.
đây là hình ảnh của em nó chụp cách đây 10 ngày anh xem và đánh giá nhé
Chào bạn !
Đã là cún cùng đàn của Hậu duệ SG27, theo mình thấy nó có một điểm chung , khung gọng khỏe và màu mảng sắc đậm, nó chỉ được là 70 còn lại là lòng đam mê và nhiệt huyết : chúc bạn thành công
thân chào : trinh dinh chuong 0905982181

dung08

Member
Chào Anh Chương !
Em này có phải là Em
Ameli Tran Gia khộng ?
Chào becgieSG hoàn toàn chính xác, đấy là những hình ảnh em nó cách đây hơn 1 tháng, anh Chương à anh thử gửi hình chú chó cỏ lúc mới 2 tháng xem anh becgieSG có nhận ra là ai không đi.

dung08

Member
Chào Anh Chương !
Em này có phải là Em
Ameli Tran Gia khộng ?
Chào bergerSG hoàn toàn chính xác, đấy là những hình ảnh em nó cách đây hơn 1 tháng, anh Chương à anh thử gửi hình chú chó cỏ lúc mới 2 tháng xem anh becgieSG có nhận ra là ai không đi.

Chào Bạn !
Cún nhà mình hôm nay đã được 20 kg rồi , vì trong gia lai mùa này đang là thời điểm khô hạn , thiếu nước rửa chuồng nên có bận phải cảo giếng và sửa lại mái chuồng cho mùa mưa tới, sẽ có dịp gần gửi hình cún lên sau , thân chào
TRỊNH ĐÌNH CHƯƠNG

Chào Bạn !
Cún nhà mình hôm nay đã được 20 kg rồi , vì trong gia lai mùa này đang là thời điểm khô hạn , thiếu nước rửa chuồng nên có bận phải cảo giếng và sửa lại mái chuồng cho mùa mưa tới, sẽ có dịp gần gửi hình cún lên sau , thân chào
TRỊNH ĐÌNH CHƯƠNG

bác ơi . em nó nhà bác hôm nay được bao nhiêu kg rồi ạ.
Chào bạn!
Cún nhà mình hôm nay đã được 20 kg rồi, vì trong Gia Lai mùa này đang là thời điểm khô hạn, thiếu nước rửa chuồng nên có bận phải cảo giếng và sửa lại mái chuồng cho mùa mưa tới,sẽ có dịp gửi hình lên sau.Thân chào!
TRỊNH ĐÌNH CHƯƠNG

Hậu duệ ameli vom tran gia

Xin kính chào ACE !
Sau một thời gian dài vắng mặt trên VIETPET. Cho tôi xin gửi lời chúc sức khỏe đến ACE như ý . Cô nàng AMELI VOM TRAN GIA có ngày sanh 30 tháng 9 năm 2010 đến nay đã vượt cạn lần thứ nhất thành công , có ít hình mới & hậu duệ mời ACE xem và góp ý
Hình ameli ngày hôm nay

Hậu duệ AMELI cún đựt
Hậu duệ có ngày sanh 16 tháng 6 năm 2012
đàn này được 1 đựt 4 cái

http://www.pedigreedatabase.com/dog.html?id=1832768#