• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của V66 và Celly Trần Gia!

Jacklondon

Member
Chó cha đẹp.
ko bít chó con sau này sẽ ra sao.
mình cũng đang rất hi vọng sau này các cún sẽ giống cha nhiều,thanks bạn đã quan tâm nhé! đây là mẹ đàn cún khi nhận giải nhì tại cuộc thi gsd toàn quốc:

tranvancong

Member
chúc mừng tuấn nhé nhìn mấy bé mới sinh đáng yêu quá. Bố của đàn cún khủng thật tương lai sẽ là những chú chó đẹp. Chúc Celly và đàn cún khỏe mạnh hay ăn chóng nhớn. Àh anh gửi em mấy tấm hình Alike em xem thế nào nhe !

reddragon

Member
úi úi cún của a đẹp quá,chụp k có nắng mà đỏ thế,chân tay thì cứng cáp,kheo khá đẹp.nhìn em này e mê quá,hehe.a chăm chăm cún tôt quá.hihi

Jacklondon

Member
cún của a giờ đẹp quá a ạ.cún cái mà màu đó thì quá tuyệt,đỏ dã man,hihi.nhìn thấy cún to đẹp vậy em rất vui.thanks a đã chăm sóc cún tốt nhé!

Jacklondon

Member
hôm cuối tuần em có về nhà chụp vội mấy hình các cún gửi mọi người xem hậu duệ v66 tn nhé.các cún đc 2 tuần tổi,cún to nhất nặng 1,7kg cún bé 1,5kg không biết thế có ổn không ạ?

nam_seko

chú ơi, cún con có bán ko vậy ạ. nếu bán thì bao nhiêu tiền một con hả chú.

cun dep qua ban a.hau due v66 co khac dep qua hy vong lon len bay cun co voc dang va mau mang cua bo chung.ket nhat qua dau thu

Jacklondon

Member
cun dep qua ban a.hau due v66 co khac dep qua hy vong lon len bay cun co voc dang va mau mang cua bo chung.ket nhat qua dau thu
hihi,mình cũng rất kết cái mỗm bọn cún con.mẹ đàn cún cũng là cháu nội va2 quenn đó,mẹ đàn cún này có khung gọng và cái mặt như chó đực luôn,cái mõm to và mép sệ.bảo đảm bạnnhinf ở goài k nghĩ nó là chó cái.ban đầu mình sợ nó vậy nuôi con k khéo nhưng đên giờ cũng bớt lo,no chăm con cũng tạm nhưng đc cái rất quấn con,và quan tâm lắm.

Jacklondon

Member
chú ơi, cún con có bán ko vậy ạ. nếu bán thì bao nhiêu tiền một con hả chú.
nhà mình cũng không rộng lắm nên chắc cũng sẽ nhượng lại một số cún.giờ thì các cún còn bé lắm nên chưa biết tn.nếu bạn quan tâm thì tầm các cún 45 ngày tuổi mời bạn qua nhà mình chơi và xem cún.các cún giờ bé khó xem và con mẹ nó dữ con lắm.

hai_phuxuyen

đàn cún đẹp quá chúc mừng bạn đồng hương...........khi nào có thời gian xuống cầu giẽ thi ghé qua mình chơi nhé 0936.110.117

Jacklondon

Member
đàn cún đẹp quá chúc mừng bạn đồng hương...........khi nào có thời gian xuống cầu giẽ thi ghé qua mình chơi nhé 0936.110.117
ok thanks bạn nhé,mình cũng hay qua đó nhưng k biết nhà bạn đoạn nào,hnao phải vào nhà bạn gioa lưu học hỏi mới được,hihi