• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của vện tia chớp

gianglongbien

Vietpet sponsor
vện TIA CHỚP kết hôn với RẶC ngày 29-11-2012 sau đúng 60 ngày mong đợi RẶC đã sinh 6 bé , 2 đực 4 cái , mẹ tròn con vuông , cả mẹ và các bé rất khỏe mạnh , đều nhau và đặc biệt không có bé nào mầu khác ngoài vện , tỷ lệ xoáy 100%

trên đây là hình các bé tròn 1 ngày tuổi

dinhtrung81

Member
chúc mừng a giang..bác cập nhật thông tin đàn chó rồi để ae còn sớm để đặt gạch

Onami

Member
Em hy vọng sẽ sắp xếp thời gian sớm sang nhà bác xem chó và đặt gạch.

gianglongbien

Vietpet sponsor
chúc mừng a giang..bác cập nhật thông tin đàn chó rồi để ae còn sớm để đặt gạch
cám ơn bạn mình sẽ cập nhật thông tin thường xuyên của đàn cún này , trong các giai đoạn phát triển .

quanghoats

Member
Dan cun cua Giang dep qua. Con cop cua a bi say mat khong thi cung dc mot dan. Chuc mung chu nhe.

dan_cpt

Member
Chúc mừng em nhé ! như vậy là đã có sản phẩm của nhà trồng được rồi.

gianglongbien

Vietpet sponsor
Chúc mừng em nhé ! như vậy là đã có sản phẩm của nhà trồng được rồi.
cám ơn anh dân , cuối năm công việc cơ quan bận quá . nói qua bác chơi mà đã qua được đâu , mấy bé cún này ngủ suốt ngày anh ạ chó mẹ nhiều sữa nuôi con rất khéo , hôm nào bác qua em nhé .

gianglongbien

Vietpet sponsor
hình ảnh các bé hậu duệ của vện tia chớp được 15 ngày tuổi , đã mở mắt và biết đi lại

Tep1979

Member
Chúc mừng anh có đàn chó đẹp. Nhìn ảnh anh post các cún trông lovely lắm, nhưng em hơi sợ cái sàn bằng dát giường và cái ổ sẽ có thể làm mắc chân các cún (vì em thấy khe hở hơi to). Vài lời góp ý mong anh đừng giận.

gianglongbien

Vietpet sponsor
Đàn chó con của vện Tia Chớp mau lớn và đẹp lắm!
gianglongbien cám ơn bạn đã có lời khen , vện mẹ rất nhiều sữa mình cho ăn thoải mái , đêm thì cho ăn thức ăn viên và uống nước , các cún đủ sữa nằm ngủ suốt ngày , mình đang cho các bé ăn rặm , hôm nay các cún tròn tháng mình đã tẩy giun rồi đấy , một lần nữa cám ơn bạn

TRẦN THANH GIANG

Mình cũng đang có một đàn 06 em, nhưng nhìn mấy bé của bạn mình vẫn thích lắm, có bạn đang ở HN thì lại muốn "bế" 01 em cái của mình về HN để đổi "không khí", còn mình từ lúc xem hình trên lại có ý định ngược lại...Nhưng thấy khó vì hơn 1.700km!!!!!!!!!!!!!!!!

gianglongbien

Vietpet sponsor
Mình cũng đang có một đàn 06 em, nhưng nhìn mấy bé của bạn mình vẫn thích lắm, có bạn đang ở HN thì lại muốn "bế" 01 em cái của mình về HN để đổi "không khí", còn mình từ lúc xem hình trên lại có ý định ngược lại...Nhưng thấy khó vì hơn 1.700km!!!!!!!!!!!!!!!!
đơn giản thôi mà @ VENMIENTAY mời bạn ra ga sóng thần , đón và gửi cún tại đó , cún được sinh hoạt như bạn đang nuôi ở nhà trong 03 ngày đảm bảo rất khỏe mạnh , chúc bạn mạnh khỏe cùng cún yêu ...

blackcobra

Đẹp quá, em cũng muốn 1 em. bác up tình hình liên tục nhé. khi nào bán bác pm em nhé.