• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng anh Sơn nhé!Đúng là song hỷ mà:)Hôm bữa lên bản doanh của anh Sơn rước Ashley rồi và tận mắt thấy Fighter hy vọng lần sau có dịp được ngắm những em rott còn lại của anh Sơn.Chúc mừng anh Sơn lần nữa luôn nè!
chào Huy ! cám ơn em đã chúc mừng, hôm nào rảnh thì lên trên anh chơi. em nhớ kêu Mai có vấn đề gì cần tư vấn về Ashley thì gọi cho anh liền nhé , hy vọng nó sẽ phát triển tốt giống như đang ở trên anh vậy. thân

chào anh sơn minh là thành viên moi . minh rat thích rott và bullies monh một ngày gần nhất mình được đến trang. trai cua anh một lần nhé. chúc mừng anh.

EMYMAE

Anh Sơn ơi, em Mai nè. Ashley nó chảnh quá anh à. hix. Nó ăn ko đúng bữa làm sao mập lên bây giờ hả anh? toàn uống sữa ko à. cho ăn sáng thì trưa mới ăn, cho ăn trưa thì chiều mới ăn, cho ăn tối thì đêm khuya mới ăn. Giờ làm sao anh?

vubau234

chào Son Nguyen nhìn đàn chó của anh đẹp thiệt xin chúc mừng hai niềm vui lớn. Mình cũng mong được như bạn. Hẹn ngày gặp mặt

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh Sơn ơi, em Mai nè. Ashley nó chảnh quá anh à. hix. Nó ăn ko đúng bữa làm sao mập lên bây giờ hả anh? toàn uống sữa ko à. cho ăn sáng thì trưa mới ăn, cho ăn trưa thì chiều mới ăn, cho ăn tối thì đêm khuya mới ăn. Giờ làm sao anh?
Chào Mai ! nếu nó ăn không đúng bữa mà lúc nào ăn cũng trễ thì em nên bỏ 1 bữa luôn để tạo cảm giác đói cho bữa sau và nó cũng phải biết là nếu không ăn thì sẽ đói đừng nên tạo cảm giác dư thừa cho nó cũng như đừng nên chiều nó quá sau này sẽ rất khó nuôi. vì em nó mới về nhà mới và thay đổi môi trường sống nên có những thói quen ăn bất thường hơn ở trên anh. nếu được thì em nên cho ăn loại Royal maxi loại dành cho puppy. mong rằng sau thời gian quen môi trường mới em nó sẽ ăn uống bình thường thôi. có gì bất thường thì gọi cho anh nhé

thân chào

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Son Nguyen nhìn đàn chó của anh đẹp thiệt xin chúc mừng hai niềm vui lớn. Mình cũng mong được như bạn. Hẹn ngày gặp mặt
chào anh ! hẹn cuối tuần này gặp mặt anh trên trại nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
hi anh chúc mừng anh đã có 1 đàn chó con tuyệt vời đẻ sai quá . anh sơn cho hỏi giấy tờ chó em đã có chưa .khi nào có pm nhé . sofi nhà em có bầu zùi( đươc 1 thang ) hôm nào rảnh gửi anh mấy tấm hình em nó xem có giống hậu duệ OLỈVE VOM HAUSE ( champion ò sebỉa ) nhà anh không .em nó nặng khoảng 50kg
Ô bác này nhập em Rott cái từ Sebia có tên Sofi từ lúc hơn 2 tháng tuổi, đến bây giờ Sofi có bầu gần sinh đẻ là được khoảng 16 tháng rồi mà lại chưa có giấy tờ hay còn gọi là giấy khai sinh của Sofi là sao hả bác. Bác có thể chia sẻ một chút thông tin về cái giấy khai sinh của Sofi nhà bác với anh em được không bác.

Chúc cho Sofi nhà bác sinh nở thành công và có được những hậu duệ như ý.

thantai79

Member
hi bác hùng đã có lời hỏi thăm .em cũng không biết nữa giấy tở bao giờ mới có chỉ biết rằng anh sơn nguyễn nói đến th 10 -2009 mới có. em nadja (đã đổi tên thành sofi )là con của con oliver vom hause (champion serbia )sinh ngày 10 -5 -2008 mình mua từ tháng 7 -2008 đến tháng 9 -2008 mới nhận em nó về . khi vế em nó nặng 14kg còn bây giờ em nó nặng 49kg(lúc chưa mang bầu).còm bây giờ em nó mang bầu zùi.để mấy bữa nữa em chụp vài tấm gửi các bác xem nhé

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh sơn minh là thành viên moi . minh rat thích rott và bullies monh một ngày gần nhất mình được đến trang. trai cua anh một lần nhé. chúc mừng anh.
chào anh hùng ! khi nào anh muốn xuông bên em chơi thì phone em trước để em sắp xếp thời gian xuống dưới tiếp anh nhé. thân

vubau234

Chào Sơn, rất vui đã gặp mặt anh. Mình thấy cách làm của anh hay lắm, mình sẽ học tập cách nuôi chó như anh. Có dịp mình sẽ liên lạc với anh học hỏi thêm. Chúc mừng anh có một trại chó tốt.

Cám ơn anh sơn đã trả lời mình sẽ sắp xếp thời gian để lên anh 1 chuyến . có gì mình phone cho sơn nhé . Cám ơn nhiều hẹn gặp anh ở trang trại ha .CHÀO

Royal1202

Đã hơn 1 tuần các nhóc chào đời rồi, bác Sonnguyen update thêm ảnh và tình hình các nhóc để mọi người chiêm ngưỡng với.
Sau 1 tuần nữa mình sẽ liên lạc với bác.
Tks bác, chúc bác vui khoẻ.
Thân.

JOSMA

Chào anh

Nói thật chứ em thích nuôi một con rott lắm nhưng có điều em ở Kon Tum nên không biết nhiều vê rott và những nơi nào có bán chó con cũng như giá cả như thế nào. Mong anh chi thêm cho em vài điều (em đang kiếm 01 con :praying:)

CHITIU

Hihi Em Cũng Tham Gia . Nhìn Bầy Cún Yêu Quá Anh Nhớ Up Lên Mạng Thwờng Xuyên Nha Cho Tụi Em được Nghía Nhé. Mà Cho Em Nhắm Trước 1 Em Nhé
Phone Của Em:0943626777
Chúc Anh Luôn Vui Khoẻ Cùng Bầy Cún Yêu

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Josma ! nếu bạn muốn tậu 1 em rott thì trước tiên bạn phải xác định ngân sách sẽ dành cho nó là bao nhiêu và yêu cầu của bạn về con rott đó như thế nào thì mình và những anh em khác có thể tư vấn được . thân

@ bạn CHITIU: mình sẽ cố gắng upload hình tụi nó lên trong thời gian sớm nhất vì dạo này có 1 số việc bận nên hơi chậm trễ. thân

Royal1202

Bác Sơn ơi mình là HoangAnh HN đây. Đang chờ ảnh update bầy puppy rott của bác đấy!
Chúc bác vui khoẻ.
Thân

Anh Sơn cho thêm vài tấm hình của mấy Em Nó nưa đi, mong chờ từng ngày để thấy sự phát triển của những nhà vô định .