• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của nhà vô địch ý và vô địch thế giới (hồi hộp và vui sướng)

Tất cả là nhờ sư phụ Sonnguyen và cả sư phụ Tùng(tungu) giúp đỡ e rất nhiều về con giống và kĩ thuật chăm nuôi Rott. Cuối cùng tin vui cũng đã đến với kennel mini của e.

Ngày 11-11-2011 một thành viên của tsan kennel đã hạ sinh một bầy đen thui. Đây là sự kết hợp giữa EROS FROM ROYAL BREED (con của nhà vô địch Italia [FONT=arial,helvetica,sans-serif]LEROY VAN HAYSHERAK và Ashley of vnrottweiler ''[/FONT][FONT=arial,helvetica,sans-serif]http://vnrottweiler.com/index.php?act=product_detail&id=101'' ( con của nhà vô địch thế giới [/FONT]DACK FLASH ROUSE ).

Hình cha tụi nhóc :

Hình mẹ tụi nhóc mình cập nhật sau. kế đến là hình mấy nhóc

khi các bé vừa chào đời :

misen

Member
lâu lắm mới thấy chú này xuất hiện,dạo này nuôi nhiều thứ quá mà :D

trantantai

Active Member
Chúc mừng Tsan nhe, mình cũng đang hồi hộp lém.........................................

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng Tsan nhé! Mong rằng hậu duệ của DACK FLASH ROUSE sẽ có mặt trên toàn quốc!

anhyenco

Member
chúc mừng nguyên nha, lâu lắm ko găp, lâu rồi ko lên anh sơn chơi, bầy nhóc đã quá

trung2t3c

Active Member
lâu lâu làm 1 pha giật gân thiệt ....... thật ấn tượng .......... chúc mừng e

viet-hong

Member
Đàn cún với nguồn gen chất lượng quá các bé cũng thật khỏe mạnh chúc mừng gia chủ nhé. Mong gia chủ thường xuyên cho anh em được theodõi sự phát triển của các bé nhé.

xin lỗi mọi người vì bận quá e chưa chụp hình được, e sẽ cố gắng cập nhật ! cám ơn tất cả ạh!

lâu lâu làm 1 pha giật gân thiệt ....... thật ấn tượng .......... chúc mừng e
E đâu có nhiều gân như a đâu mà giật. hehe,
Dạo này bên a phát triển sao rồi? lâu quá không gặp chắc khi nào hội họp phải ráng đi quá .hihi

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng NGUYÊN nhé............lâu rồi không thấy em giao lưu?đợt này chắc bận lắm à....bữa nào rảnh rảnh tổ chức gặp mặt nhé...........

trung2t3c

Active Member
E đâu có nhiều gân như a đâu mà giật. hehe,
Dạo này bên a phát triển sao rồi? lâu quá không gặp chắc khi nào hội họp phải ráng đi quá .hihi
hic .... thằng e nó lấy kg ra đè mình ........ đành chịu thua vậy :-w:-w:-w

Tungu

Member
Chúc mừng em nhé ! vậy là bao công lao bỏ ra nay được đền đáp xứng đáng

BR

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Nguyên nhé.... Lâu lắm không gặp em, hôm nào offline nhớ tham gia nhé. Thân chào.