• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu Duệ Của Hero Sinh Được 12 bé ( 5 Đực 7 Cái )

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
hahha may quá sinh viên như mình đến bao h với đủ tiền mua chó trả góp hheeheheh cố gắng về nhà làm vài thúng lúa đi bán để dành tiền đến tết chắc là gần đủ hiii đai ca ơi ko biết có đủ để sắm 1 em của đai ca không nữa :D:">>:D<<:p:-h
Thôi anh chẳng biết em đua hay thật nữa anh bớt 1 con đực đẹp để em nuôi nhé
còn về phần tế nhị em kg phải lăn tăn gì cả anh thế nào cũng ok

cuteo8888

Vietpet sponsor
hiii đai ca ơi em trêu tý thôi chứ em dạo này ít thời gian chăm mấy em nó lắm lên nuôi sao được hehehe chứ em mà nuôi em đã xuống nhà đại ca làm 1 chú rôi hiihihi
>:D<=))

LiemDinh Bully

Vietpet sponsor
Đàn chó đẹp quá a ạ.Ước gì e cũng sở hữu đc 1 con màu hung thì quá đẹp.Chúc trại a làm ăn pát đạt,Cún thì mau ăn chóng lớn để về với chủ mới nữa a nhỉ!8->

LiemDinh Bully

Vietpet sponsor
Ôi hay quá.Nếu mua trả góp đc thì e sẽ cố gắng mua con màu xám hoặc màu hung nuôi thôi.hihihi

thanh_sau82

em xem đi xem lại ko biết bn lần rồi nhưng chỉ giám ngồi xuýt xoa vì không đủ tiền mua 1 em , em đang bán mấy em fox đi để qua bác xem vs thăm mấy em xoáy vs pitpul của bác ,
:)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
em xem đi xem lại ko biết bn lần rồi nhưng chỉ giám ngồi xuýt xoa vì không đủ tiền mua 1 em , em đang bán mấy em fox đi để qua bác xem vs thăm mấy em xoáy vs pitpul của bác ,
:)
Rất vui được đón bạn .........

lhv1994

nhà e có 3 em rồi, 2 em cái khoảng 3tháng rưỡi, 1 em đực cũng khoảng 2,5 tháng. Ko biết bắt 1 em xoáy thái về có thân tihện với 3 em nhà e ko nữa :D
Chó nhà e 1 e Vện khá chuẩn, còn 2 e cái có lai rồi :D

Binhee

chào anh!
hiện nay anh có con màu hung giới tính đực (khoảng từ 2 đến 6 tháng) nào nữa không ạ? em ở Vinh nên anh có thể ship không? mong tin anh :)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chào anh!
hiện nay anh có con màu hung giới tính đực (khoảng từ 2 đến 6 tháng) nào nữa không ạ? em ở Vinh nên anh có thể ship không? mong tin anh :)
Hiện mình có 1 con đực 4 tháng giữ lại làm giống, nay bạn ở vinh mà từ trươc đến giờ mình chưa bán bé nào vào vinh. Vì thế mình sẽ để lại cho bạn để bạn có thể PA giúp mình mở rộng thị trường. Và mình sẽ nhận giao chó đến vinh cho bạn.
Đây là hình ảnh của chó bố mẹ và đàn con trong đó có nó.

bacnguyen70

Member
Mình cũng đang quan tâm em đực này, nếu có thể anh cho xin ít hình em nó hiện tại vào mail (bacnguyen70@gmail.com). Cám ơn anh nhiều.