• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu Duệ Của Hero Sinh Được 12 bé ( 5 Đực 7 Cái )

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
đẹp quá, anh cho đặt gạch một e đực đen!
Có 5 con đực nhưng đã có 4 người đặt và có 7 con cái cũng có 4 người mua.nhưng vẫn chưa ai chọn vì mới được 5 ngày.Hình như kg có con nào mầu đen

marl20

quá đep ! hôm đi xem dogshow nhìn thấy chú rồi nhưng chưa có dịp hỏi ! up cho đàn cún ạ !

nhanttxd

Có 5 con đực nhưng đã có 4 người đặt và có 7 con cái cũng có 4 người mua.nhưng vẫn chưa ai chọn vì mới được 5 ngày.Hình như kg có con nào mầu đen
còn con mầu gì hả a, nếu không phải vàng thì e nhận

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
còn con mầu gì hả a, nếu không phải vàng thì e nhận
Thế em thích mầu gì.vì bé chưa ai chọn.anh có thể dàn xếp ổn vì đấy cũng toàn người nhà lấy.nhất là cũng còn 1 đến 2 con sắp đẻ

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Bao nhiêu 1 con hả bạn ơi
Chó đực 7 đến 8 triệu. chó cái 6 triệu.ưu tiên các bạn ở các tỉnh phía Bắc nếu bắt chó cái bán 5 triệu. Vì trừ tiền đi lại và mình muốn phát triển dòng chó này ra rộng hơn

cuteo8888

Vietpet sponsor
dai ca ơi chó bán chó trả góp không nếu bán thì bán cho em 1 chú nhé giá sinh viên thôi hehehehe
=))>:D<:-??được không dai ca

planet91

Member
Chó đực 7 đến 8 triệu. chó cái 6 triệu.ưu tiên các bạn ở các tỉnh phía Bắc nếu bắt chó cái bán 5 triệu. Vì trừ tiền đi lại và mình muốn phát triển dòng chó này ra rộng hơn
dai ca ơi chó bán chó trả góp không nếu bán thì bán cho em 1 chú nhé giá sinh viên thôi hehehehe
=))>:D<:-??được không dai ca
Tất cả thành viên nào trong CLB đam mê mà khó khăn anh cho trả góp.ok
Đàn xoáy của anh Bình em thấy bán giá trên là quá sinh viên và tạo điều kiện cho anh em rồi mà anh Cuteo8888 .Bạn nào khó khăn quá anh Bình cho trả góp nhưng cũng nên kèm theo một vài điều kiện anh ạ,Anh nên cầm đằng chuôi,tránh đặt niềm tin sai chỗ vì em thấy bây giờ người có trách nhiệm với hành vi của mình ít lắm anh lại sống quá nhiệt tình quá chân thật với anh em.Em không muốn có ai lợi dụng lòng tốt của anh làm những việc sai trái.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Đàn xoáy của anh Bình em thấy bán giá trên là quá sinh viên và tạo điều kiện cho anh em rồi mà anh Cuteo8888 .Bạn nào khó khăn quá anh Bình cho trả góp nhưng cũng nên kèm theo một vài điều kiện anh ạ,Anh nên cầm đằng chuôi,tránh đặt niềm tin sai chỗ vì em thấy bây giờ người có trách nhiệm với hành vi của mình ít lắm anh lại sống quá nhiệt tình quá chân thật với anh em.Em không muốn có ai lợi dụng lòng tốt của anh làm những việc sai trái.
Ýtốt của em anh hiểu.nhưng anh kg thích rễ dẫn mất đoàn kết.Anh biết điều tiết mà.ok ae hãy chúc mừng anh nhé đừng ai để ý quá về bài này

cuteo8888

Vietpet sponsor
hahha may quá sinh viên như mình đến bao h với đủ tiền mua chó trả góp hheeheheh cố gắng về nhà làm vài thúng lúa đi bán để dành tiền đến tết chắc là gần đủ hiii đai ca ơi ko biết có đủ để sắm 1 em của đai ca không nữa :D:">>:D<<:p:-h