• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Bun và Chí phèo nhà Mr Tùng Diamond

boy_armani8x

Active Member
hôm qua thấy trời hưng hửng nắng nên em cho cháu nó ra hồ bơi cho khoẻ người ... bơi xong làm vài kiểu ảnh tại chỗ cho nóng... do tính chất "nóng" nên ảnh được chụp bằng điện thoại , các bác xem thông cảm nhé.. Thank' all :-bd :-bd :-bd

Khuyến mại thêm cho các bác đam mê pitbull vài hình ảnh chụp cùng chí phèo..
mặt nũng nịu dễ thương nè

dgk_karate

Member
hôm qua thấy trời hưng hửng nắng nên em cho cháu nó ra hồ bơi cho khoẻ người ... bơi xong làm vài kiểu ảnh tại chỗ cho nóng... do tính chất "nóng" nên ảnh được chụp bằng điện thoại , các bác xem thông cảm nhé.. Thank' all :-bd :-bd :-bd

Chú nam đi hải phòng lúc nào thế. sao không alo anh em đi cùng :((. nhìn chí phèo thế kia đi đông tiện thể vác về hà nội luôn. cho thi bơi với max ;;). nghe đồn chí phèo ko biết bơi nên rủ thi bơi kiểu gì max cũng ăn =)). Tùng dám thi bơi không;;)

dgk_karate

Member

Chú nam đi Hải phòng bao giờ thế, chẳng rủ anh e đi cùng:worried:.Rủ đông đông đi, bắt chí phèo về hà nội chơi với max chứ. nghe đồn chí phèo ko biết bơi, chú nam rủ thi bơi với max đê ;;). đảm bảo phèo chìm trc =)). tùng nhận lời ko tùng ơi

dgk_karate

Member
Chú nam đi hải phòng ko rủ anh em đi. Đi đông còn vác chí phèo về hà nội cho anh em ngắm với chứ. hôm nào tổ chức thi bơi giữa max và chí phèo đê. nghe đồn chí phèo không biết bơi. tùng nhận lời không?

cocker.fan

Active Member
WOw,cái thằng cu đen kia nhìn xung phết anh ạ? Chí phèo được bonus quả ảnh kute thế :D

dgk_karate

Member

Chú này ăn chơi mảnh ở hải phòng, không rủ anh em đi với :((. mà sao chú ôm được chí phèo mà không nhảy ngay về hà nội để anh em chăm hả. cho thi bơi với max được đấy, nghe đồn là chí phèo chưa tập bơi. Rủ tùng cho thì bơi với max đê 99% là max ăn đứt rồi ;;). Tùng diamond đâu vào cho ý kiến đê.:-bd

boy_armani8x

Active Member
WOw,cái thằng cu đen kia nhìn xung phết anh ạ? Chí phèo được bonus quả ảnh kute thế :D
hihi.. thank! bạn , thằng đen đấy nó đang ở cái độ tuổi háu đá mà :D.. ít nữa lớn lớn thi thoảng cũng cho thử thần kinh chút cho nó đỡ thui chột bản năng, nhưng chủ yếu vẫn nuôi nó đi theo khuynh hướng cắn lốp đu dây, bơi lội, bật tường cắn giẻ .. tóm lại là thể thao. :dancing:

boy_armani8x

Active Member
Chú này ăn chơi mảnh ở hải phòng, không rủ anh em đi với :((. mà sao chú ôm được chí phèo mà không nhảy ngay về hà nội để anh em chăm hả. cho thi bơi với max được đấy, nghe đồn là chí phèo chưa tập bơi. Rủ tùng cho thì bơi với max đê 99% là max ăn đứt rồi ;;). Tùng diamond đâu vào cho ý kiến đê.:-bd
em đi có việc tiện đường nên điện thoại ghé qua nhà anh Tùng gọi là cho biết nhà biết cửa thôi, chứ nếu là đi chơi thì em đi một mình làm sao được.hehe.. 1 mình em ôm được con chí phèo này nhưng không mang được về Hà Nội đâu, muốn về được thủ đô phải có thêm đồng mình cơ , anh cứ kiếm một em pit thị nở đi rồi sắp xếp thời gian ổn sờ thoả là anh em mình cứ Hải Phòng cti thằng tiến thôi .. hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Hôm rồi mới chính thức biết mặt chú Nam ( boy_armani8x) có khi phải bình chọn 1 phiếu cho chú Nam là thành viên cao to đẹp zai nhất Vietpet cũng nên ......hihihihihhii.....Đợt tới này anh về thêm 2 em nữa, bận chăm sóc Chí phèo có khi anh lại nhờ em chăm sóc hộ anh thì sao, cái này thôi cứ bí mật vậy :p:p

boy_armani8x

Active Member
hihi.. anh cứ nhiều đợt vào nhé, càng nhiều càng tốt..hehe... anh bắt càng nhiều về thì em lại càng có cơ hội được anh nhờ chăm sóc mấy em nó, sáng sáng cho mấy em nó đi chạy, chiều cho đi bơi.. chủ nhật cho đi chơi, dạng tầm thường nào có ý xấu thích thả chó đàn ra mà nhìn như thế không biết có dám nữa không? :-"

cocker.fan

Active Member
Cỏ anh mới trông lại à,hehe.Nhìn đẹp quá,hôm nào em dắt Shi sang show mấy kiểu cùng Nhăn nhở nhé. hehe.kiếm thêm quả súng Canon 500D chụp nữa thì quá đẹp :">

dgk_karate

Member
Còn vài tấm ảnh hôm đi HP úp nốt...hehe

post hết ảnh đi em, sao ít một thế làm mọi người chờ. chú này gấu nhỉ, dám ôm con moon, anh chẳng dám, nó nhát người lắm sờ vào nhe răng kinh chết. nhăn nhở đẹp thật, đầu to kinh nhg bụng cũng to chẳng kém:)). đề nghị hai chủ tớ tập đi, trông giống nhau quá;;)

cocker.fan

Active Member
Anh Armani post ảnh to lên đi anh,a dùng upanh.com ấy,lấy ảnh to nhìn cho dễ :D

_DIAMOND_1984

post hết ảnh đi em, sao ít một thế làm mọi người chờ. chú này gấu nhỉ, dám ôm con moon, anh chẳng dám, nó nhát người lắm sờ vào nhe răng kinh chết. nhăn nhở đẹp thật, đầu to kinh nhg bụng cũng to chẳng kém:)). đề nghị hai chủ tớ tập đi, trông giống nhau quá;;)
Dạo này nhiều cái cũng chưa được vui lắm nên cũng chưa có hứng thú cho các em nó tập tành Khánh à, Nhăn nhở gìơ to lắm rồi, đầu thủ khủng lắm nhưng công nhận là béo tròn vo nhìn ục ịch lắm, mình tính bỏ salơ lần đầu xong mình mới hãm cho ăn ít rồi cho chạy để lấy eo trước khi cho sinh sản Khánh à :-bd

boy_armani8x

Active Member
Biết là pit nó thân thiện với người nhưng thấy con Mun đấy em cũng ghê ghê, anh Tùng động viên tinh thần mấy lần em mới liều để có bức ảnh đẹp đấy.hehe.
Nhăn nhở nó ham cắn dây kinh khủng anh àh, triển vọng cho đu lốp là okie lắm..

_DIAMOND_1984

em biết thì up lên hộ anh với... mấy khoản lằng nhằng này anh làm được như vậy là khá rồi đấy :D
Nam xem thế nào bàn với KHÁNH xem hè anh em làm quả Cát Bà hay Đồ Sơn nghỉ mát tý nhỉ ??? Tiện cho mấy em PIT đi biển luôn cho hoành :D:D

boy_armani8x

Active Member
vâng anh, cũng đang vào mùa nghỉ mát rồi.. chỉ cần hội tụ đủ yếu tố điều kiện và thời gian là em alo picaso cho anh ngay thôi..hehe.. :D

cocker.fan

Active Member
Nam xem thế nào bàn với KHÁNH xem hè anh em làm quả Cát Bà hay Đồ Sơn nghỉ mát tý nhỉ ??? Tiện cho mấy em PIT đi biển luôn cho hoành :D:D
Đồ Sơn đi anh cho vừa rẻ vừa tiện,em còn đi được cùng,hehe :love struck: :love struck: