• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của BOSS ở Cần Thơ !

angelking

Member
Chụp lúc gần 2 tháng tuổi . Bé Gái tên GIN .

BOSS đang tập .

Đây là BOSS . Lúc đoạt giải Dog Show Miền Nam tháng 3/2010 .

Boss của bạn đoạt giải gì vậy? Em nó hiện được bao nhiêu tháng và cân nặng như thế nào rồi?

Chúc mừng!Chúc mừng.......!!!!!!

Một hình ảnh rất quen thuộc của trại GSD TRẦN KHÁNH-Cần Thơ!
Xin gửi tặng lại bạn một hình ảnh dũng mãnh PAPA của chú nhóc bạn đang sở hữu.Chúc bạn thành công với chú GSD này,chúc bé hay ăn chóng lớn mang cho bạn nhiều nhiều niềm vui.

angelking

Member
Một hình ảnh rất quen thuộc của trại GSD TRẦN KHÁNH-Cần Thơ!
Xin gửi tặng lại bạn một hình ảnh dũng mãnh PAPA của chú nhóc bạn đang sở hữu.Chúc bạn thành công với chú GSD này,chúc bé hay ăn chóng lớn mang cho bạn nhiều nhiều niềm vui.
Em cám ơn anh , em là thành viên mới của CLB GSD Cần Thơ . Em cũng mong GSD Cần Thơ ngày càng lớn mạnh ... :)

em này lông đờ mi hả anh, không biết chó mẹ thế nào ạ :) Dù sao cũng chúc mừng anh nha ráng chăm em nó tốt nhé :D

angelking

Member
em này lông đờ mi hả anh, không biết chó mẹ thế nào ạ :) Dù sao cũng chúc mừng anh nha ráng chăm em nó tốt nhé :D
Dạ , lông Demi anh . Em chó mẹ : màu lông giống con cha ( Màu vàng lửa rõ rệt hơn em BOSS nữa ) , tướng ngang bằng với em BOSS . Lúc em đặt em này , anh Khánh bán em mẹ rùi , anh Khánh có lưu hình 2 bé đang phối , hôm nào em xin hình em Up lên sau ... :)

Em sẽ chăm sóc kỷ bé để cho di dự Show dành cho Female ... :D

angelking

Member
Dạ , lông Demi anh . Chó mẹ màu lông vàng đậm hơn cả em BOSS , tướng ngang bằn em BOSS . Nhưng giờ chỉ còn hình phối của 2 em anh Khánh còn lưu hà , em mẹ anh Khánh bán đi rồi , để lấy 1 em cái khác về .

Em sẽ ráng chăm sóc em cái cho dự Show phần thi dành cho Female ...
:)

angelking

Member
chó của anh đẹp và dữ. nó được tập luyện lâu chưa anh.
Con BOSS hok phải của em , con bé con GIN mới là của em . BOSS là cục cưng của anh Khánh Chủ nhiệm CLB GSD Cần Thơ ... :D:D:D:D

angelking

Member
Hôm nay bé GIN chính thức về nhà mình sau 1 tuần gửi ở Trại anh Khánh . Post lên cho AE xem và ăn mừng chung với mình . Bé được 2 tháng 12 ngày tuổi rồi , lúc 2 tháng thì bé đc 10kg , hôm nay em chưa cân , để dành 3 tháng tuổi cân luôn . :love struck::love struck::love struck:

Khi ăn cũng đứng có dáng nữa nè .

Nằm nhìn mình .;;)

Nhìn hướng khác .:thingking:

Thế nằm đẹp .:love struck:

Đang liếc mình . :))

Ngồi nhìn chăm chú .:angel:

chúc mừng bạn sở hữu 1 chú cún đẹp . hình như nich angelking này là của Việt phải không ?

Phải rồi , mình tên Việt , sao bạn biết vậy ? Bạn cũng ở Cần Thơ à . :)
anh Tâm ở Kho Đường nè em vậy là em cũng tìm được 1 cún như ý rồi phải không ? rắng chăm em nó nhé hôm nào ae mình gặp lại :beer:beer:beer

angelking

Member
Bé GIN hôm nay được 3 tháng tuổi , bé GIN đứng tai lên rùi , đang thay lông khoảng nửa tháng nữa sẽ có màu lông thiếu niên rồi . :)

angelking

Member
Bé GIN hôm nay được 3 tháng tuổi , bé GIN đứng tai lên rùi , đang thay lông khoảng nửa tháng nữa sẽ có màu lông thiếu niên rồi .

angelking

Member
Bé GIN hôm nay được 3 tháng tuổi , bé GIN đứng tai lên rùi , đang thay lông khoảng nửa tháng nữa sẽ có màu lông thiếu niên rồi .

angelking

Member