• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ đầu tiên của NET of KimCuong và GABRIELA tại Hà Nội.

Độ dày già rồi nên cũng yếu nhiều rồi em ạ. Bụng đã nhỏ đi nhiều so với mấy tháng trước nên tửu lượng cũng giảm sút hẳn. Lần sau chắc Quân phang anh được đấy, cố gắng lên. :D

em xin phép tý ở đâu thấy bác KIM CƯƠNG là thấy rott với tửu sợ bác thật em vẫn chờ anh ở hạ long đấy nhưng cafe cỏ thôi anh nhé

GA_DONG_TAO

Active Member
Cho ảnh mới lên đi ông Hiển ơi...............
PS: KC với ông bạn Trung béo thì tửu lượng kinh rồi... Khác gì voi uống filatop... Cứ dấu nghề.

TQTrung

Member
Nhầm rồi Phong ơi. Chỉ có KC tửu lượng mới kinh thôi. Hiển ơi update ảnh mới cho anh em ngắm tý đi.

KimCuong

Active Member
Hai ông anh chào tạm biệt em gái AMI nơi thành phố Hoa phượng đỏ nhé! Hẹn gặp lại em gái trong một lần gần nhất. :-h

KimCuong

Active Member
Không có gì đê'chê , chó dep quá:-h
Hihi, lại máu rott rồi hả chú em? Thích là nhích thôi, đưa lên Lao Cai để thỉnh thoảng anh còn được nhìn thấy chứ. ;):-?=D>

hoandq

Member
Nhìn đàn cún nhà bác mà em mơ ước quá.
Chúc mừng. chúc mừng. chúc mừng chủ topic và đàn cún con
:-* :-* :-*.