• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Phòng !!! Thành phố tôi yêu .

liemhitle

Member
Em cũng có 1 vài kiểu chụp vs Rushi,chú Pitbull yêu quý nhất của em do anh Diamond tặng :blusshing: Ảnh em chụp vào sáng sớm,vừa ngủ dậy,trông ý ý lắm :blusshing: :blusshing: các bác chém nhẹ thôi không đứt đôi tổ ong của em :D :D à quên,tên đầy đủ em là Đặng Thanh Tùng,sđt: 01219233336. Rushi nhà em rất thân thiện và thích chơi vs người,bạn nào thích thì cứ đến chơi vs em nó nhé:love struck: :love struck:

he he anh nói khí không phải mong chú tùng em bỏ qua nhé =)) chú nghĩ sao mà chụp hình gửi lên mạng cho anh em cả nứơc xem mà chú lại chụp đúng lúc sáng ngủ dậy , mặt mũi thì nghệt ra rồi đã thế chụp hình lại tạo dáng như bonsai của nhật bản thế =)) hê hê hôm nào theo anh Tùng to ra QN giao lưu tí đi :beer

Trông thế thôi chứ thằng cu nó hiền lắm anh ạ,can tội nghịch phá nên phải xích cẩn thận,hehe.đêm em thả ra,ngày thả 2 lần sau bữa ăn :D
nhìn cu cậu ngầu quá...ước gì mình có một nhóc...:D

cocker.fan

Active Member
he he anh nói khí không phải mong chú tùng em bỏ qua nhé =)) chú nghĩ sao mà chụp hình gửi lên mạng cho anh em cả nứơc xem mà chú lại chụp đúng lúc sáng ngủ dậy , mặt mũi thì nghệt ra rồi đã thế chụp hình lại tạo dáng như bonsai của nhật bản thế =)) hê hê hôm nào theo anh Tùng to ra QN giao lưu tí đi :beer
Tại e đi học nhiều quá,có mỗi buổi sáng t5 vừa rồi được nghỉ,tranh thủ dậy sớm chụp xong còn đi đá bóng :D với cả anh Tùng lớn bảo ảnh ghi lại khoảnh khắc với cún cưng nên em cứ chơi kiểu dân giã cho nó khoảnh khắc thật :blusshing: :blusshing: hehe.Em cũng muốn ra QN lắm anh ạ,chắc để hè :D :D

[W]ind [S]ea;438082 nói:
nhìn cu cậu ngầu quá...ước gì mình có một nhóc...:D
Nó nghịch như Crazy boy anh ạ :)) đã thế còn hay điệu nữa.đểu lắm. :blusshing:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
em ơi cái tay em làm gì thế này ......SHI nó hư khó show quá hay sao mà em phạt nó nặng thế :D:D

Ồ thế hả ??? vậy mà anh nhìn ảnh anh lại cứ tưởng em đang xoắn .... =))=))
anh nhìn kĩ thật...bái phục, bái phục..:-bd.nhưng mà sao anh lại nghĩ thằng em nó đang xoắn được nhỉ, chỉ em biết với...:thingking:

_DIAMOND_1984

[W]ind [S]ea;438336 nói:
anh nhìn kĩ thật...bái phục, bái phục..:-bd.nhưng mà sao anh lại nghĩ thằng em nó đang xoắn được nhỉ, chỉ em biết với...:thingking:
Tại anh thấy bụng con shi gần nhà máy nước thấy nó nhăn nhúm thì anh đoán là chú Tùng em đang xoắn.... vì em nó hư khó show quá ấy mà =))=))

KimCuong

Active Member
Với cái ảnh này thì cả chủ cả chó, mỗi ông cầm 1 tờ báo cuộn ở tay là đẹp nhất. =)) =)) =))

cocker.fan

Active Member
Với cái ảnh này thì cả chủ cả chó, mỗi ông cầm 1 tờ báo cuộn ở tay là đẹp nhất. =)) =)) =))

:)) cái này em phải xử lí ngay cái thằng hôm chụp hộ em anh ạ,nhằm đúng lúc nhắm mắt nó chụp

pugxinh01

Member
Hehe cảm ơn ACE đã quan tâm. Em bây giờ còn phải đợi anh Tùng nổ lần 2 rồi em mới nối gót sau à:)

_DIAMOND_1984

Hehe cảm ơn ACE đã quan tâm. Em bây giờ còn phải đợi anh Tùng nổ lần 2 rồi em mới nối gót sau à:)
Anh giờ chả yêu ai ,vô cảm với đàn bà rồi khốn chi lấy vợ, vì vây em đợi anh thì lâu lắm, thôi em lấy vợ đi để anh em VP HP còn ăn bánh kẹo chứ :p:p

cocker.fan

Active Member
Sang năm em lấy vợ nhé,cho a.Tùng vs anh chị em VP ăn kéo lạc uống nước chè.haha

chú lấy vợ đi. a tặng chú. 1 cái bánh gato có hình cô dâu chú rể . cõng trên lưng chú Pit okie chưa