• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Phòng Du Hý...

trangphuong

Active Member
Mấy hôm vừa qua trangphuong và người bạn già chơi rott làm môt chuyến du hý HP tham quan thành phố hoa phượng đỏ và mục đích chính vẫn là nhằm vào hai lão trại chủ nuôi pitbull đất cảng.
Được sự hướng dẫn của Tùng nick DIAMOND_1984 chúng tôi đã có mặt tại bản doanh nhà hắn và trại pitbull Tuấn-Trắng nick maishon usa, sau đây là vài hình ảnh phóng sự nhẹ nhàng về pit ở HP.
Đầu tiên là trangphuong và lão Đại.

Tùng DiaMond và chú Bình nick Binhbeo.

trangphuong

Active Member
Bản doanh đóng tại khu có rất nhiều hoa Ngọc Lan...

Còn lại sau trận mưa pitbull...:D...

phamhuyhoang

Active Member
thế mà anh không tiện ghé qua hạ long chơi với em luôn ^_^ anh định về đón Puma và bắt pitt con phải không ạ ???

trangphuong

Active Member
Tiến về trại pitbull của anh Tuấn.

Tiếp đón chúng tôi là trại chủ người đã rất nhiệt tình hướng dẫn cách nuôi pit cũng như cách huấn luyện,khác xa với bao đồn thổi, anh với tôi không khác gì những anh em nuôi pit khác..ka..ka...
Và màn chào hỏi vẫn như thường lệ Kẻ có bản mặt ưa nhìn... và tên Tên đen nói nhiều...

Bàn hầu truyện pit...

trangphuong

Active Member
Pit No với màn cắn dây rất ấn tượng. Video cháu nó đu dây mình sẽ post sau.

trangphuong

Active Member
thế mà anh không tiện ghé qua hạ long chơi với em luôn ^_^ anh định về đón Puma và bắt pitt con phải không ạ ???
Thời gian không cho phép em à, với lại hôm đó anh còn phải về han đón nhạc phụ đi TN em à, hẹn em khi khác vậy.
Xuống HP được tận mắt mục sở thị pit, đủ loại to nhỏ lớn bé lên pitbull baby anh đợi có đủ king nghiệm hiểu thế nào là pit đã anh mới bắt em à.

hjmlee

Member
trại nhà bác ở h phòng ạ nếu bác không phiền cho cháu xin địa chỉ trai bác được không ạ
có dip nao cháu lên chơi sẽ ghé qua trại của bác

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Ôi phong cảnh thật đậm chất thôn quê rất giản dị và thật hữu tình :-bd

cocker.fan

Active Member
Hehe,hôm nay xem ảnh mới được trông thấy anh TrangPhuong,trông anh ý dữ tướng hơn em tưởng tượng nhiều quá! :D Không biết là chủ nhật này anh trangphuong có về off với anh em mình không ? :bd Ảnh con NO nếu như chụp được cảnh nó trèo lên cái rào để cắn vật bên ngoài thì tuyệt

Hi Phương:Em chụp và biên tập ảnh đẹp lắm. Thời gian còn hạn chế, hẹn em vào một dịp anh tổ chức hội thao Pit nhé.
Gửi thêm mấy tấm hình

saoviet

Member
"kẻ có bản mặt ưa nhìn " có phải là voọc không bác .
Nhà bác Tuấn nuôi em động vật quí hiếm này không sợ bị kiểm lâm nhòm ngó ah

nó không phải vọc đâu nó là vượn đó . nó có duyên vơi các ban ngành hải phòng lắm . chuyên sờ đầu , lấy kính bút của cán bộ .

trangphuong

Active Member
nó không phải vọc đâu nó là vượn đó . nó có duyên vơi các ban ngành hải phòng lắm . chuyên sờ đầu , lấy kính bút của cán bộ .
Gã chuyên dựt tóc đây, kẻ có bản mặt ưa nhìn..ka...ka...không những khách bị dựt tóc mà...:D...

TungKon

Member
Em vs tôi...

a phương mà tới trại của chú tuấn phải cẩn thận nhất là đối với thằng gác cổng tên mai,nguy hiểm nhất là nó.rồi đến mấy nhoc xoáy thái,rồi đến bọn pit rồi thêm một tên rot sát thủ nữa,e đã ghé thăm trại chú tuấn nhiều lần.rất nguy hiểm.hi hi.:)

trangphuong

Active Member
Khu nuôi pit 001APHP.

Một mầu đen đen...chấm thêm vàng..vàng...mầu con rott, đúng mầu tôi yêu...ka..ka..ka...

Một mầu đen đen...

trangphuong

Active Member
Chiến binh mũi đỏ.
Chiến binh này ẩn cư tại dãy nhà cuối cùng, mình mò mẫm mãi mới gặp được, khung đầu và hàm của chiến binh này quả thật đáng sợ, trangphuong chụp vội vài bức rồi tránh xa nó luôn, quay về em pitbull tên No coi em nó cắn dây không nhả, phê hơn nhiều.

No đây, với màn đu dây hơi ngắn nhưng sẽ rất ý nghĩa với ai đam mê pit.

Youtube No đu dây tại trại 001APHP.
Mạng chuối quá cái tube này hẹn post sau vậy.
Kính!

toysdog

Member
ẻm vooc không xích =)) nhỡ nó té mất thì sao bác êi ... ở HP dân quân pit nhiều nhể mỗi nơi 1 thú chơi khác nhau HN đam mê rot :))