• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Dương - Tin vui: Sự kết hợp "TH.CH.Isy vom Rottmania VS SHELDON BEREGA TURI"

cho em hỏi chó có đuôi nhà anh là có giấy tờ hả poss lên cho anh em tuyến huyện em xem được không hay lại giống con chó rottweiler lai lợn em nhập bên trung quốc

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin phép VŨ và DUY được Poss toàn bộ giấy tờ gốc của ISY và chồng của ISY..........nhằm giải đáp thắc mắc của bạn ROTTWEILER THANH HA....

Đầu tiên là EXPORT PEDIGREE và chứng nhận CHAMPION của ISY

Tiếp theo là EXPORT PEDIGREE của SHELDON'S BEREGA TURI chồng em ISY

THÂN CHÀO

aladin255

Member
Xin phép VŨ và DUY được Poss toàn bộ giấy tờ gốc của ISY và chồng của ISY..........nhằm giải đáp thắc mắc của bạn ROTTWEILER THANH HA....

Đầu tiên là EXPORT PEDIGREE và chứng nhận CHAMPION của ISY

Tiếp theo là EXPORT PEDIGREE của SHELDON'S BEREGA TURI chồng em ISY

THÂN CHÀO
Xin cảm ơn anh An. Thông tin về bố mẹ các bé rất rõ, giúp mọi người quan tâm thêm thông tin.
" sắp có cơ hội được gặp anh rồi nhỉ ? :) "

devil_cry

Member
Sao hôm nay bận gì mà tối không đi họp CLB???Mà sao thích quá lại khóc huhu thế???hihihi:)):)):))
em bận chuyện ở trường anh à, nhìn mấy bé thích quá phát khóc hahaha. mà cái ông ở TH là ai mà nói lôm côm thế nhỉ ?!

em bận chuyện ở trường anh à, nhìn mấy bé thích quá phát khóc hahaha. mà cái ông ở TH là ai mà nói lôm côm thế nhỉ ?!
Thanks Em!!!Em cứ cố gắng học hành cho tốt,nhớ 13/11 sinh nhật phải có mặt đấy nhé!Còn Đ/C TH kia không sao đâu E?Mỗi người một suy nghĩ một cách chơi,một quan điểm mà E.Anh tôn trọng tất cả!!!
Chào thân ái!!!

Thanh_arch

Member
Hôm qua có dịp đến thăm đàn chó nhà bác Vũ, Quả là ấn tượng với bộ khung gọng của Isy và độ đồng đều của 5 nhóc con mới được 14 ngày. Cảm ơn bác Vũ đã đón tiếp em nhiệt tình nhé. Ah mà còn có điều khá ấn tượng với đc Duy-Aladin về khâu chăm sóc và quan tâm đến cả mẹ và con đàn cún :)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cập nhật hình ảnh của tụi nhỏ đi anh Vũ Bánh đậu xanh ơi ......................

trungcs

Member
nghe anh em nói về đàn cún mà nóng lòng về ngó quá ông anh ơi, tuần này thì thằng em ở xa HN rồi, để tuần sau về cho các cún lớn hẳn nhìn càng sướng!chúc ông anh khỏe để chăm cún khỏe nhé!:D

nghe anh em nói về đàn cún mà nóng lòng về ngó quá ông anh ơi, tuần này thì thằng em ở xa HN rồi, để tuần sau về cho các cún lớn hẳn nhìn càng sướng!chúc ông anh khỏe để chăm cún khỏe nhé!:D
Thanks Trung!!!Đợt này công việc bận rộn lắm việc CTY việc nhà việc hội nhưng nhờ Trời A vẫn khỏe!!!Đàn cún đang bình thường đợi E về đó!Mong!!!

Thanks Đức!Nhưng để hôm nào đẹp trời AE mang các bé ra show đàng hoàng ..chứ ai lại chụp lúc các bé đang lim rim thế kia...AE mắng chết!!!hihihihi

HaLong_GSD

Vietpet sponsor

anh vũ ơi cho em hỏi cái con gì be bé mà chân tay đầu thủ nó lại to vậy ảnh %-(%-(%-(%-ạ

hacoihd

anh ơi cho em hỏi.3tr có mua được 1 bé không? nếu được anh để cho em 1 bé nhé.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
anh ơi cho em hỏi.3tr có mua được 1 bé không? nếu được anh để cho em 1 bé nhé.
3tr hình như là thiếu 1 cái gì đó (1 là x3) (2 là 3x:?) phải không bác Vũ =))=))=))=))=))=))=))

hacoihd

3tr hình như là thiếu 1 cái gì đó (1 là x3) (2 là 3x:?) phải không bác Vũ =))=))=))=))=))=))=))
em không biết mới hỏi.anh ấy là chủ chưa nói,anh đã nói hộ.vậy theo anh thiếu số mấy?

phamhuyhoang

Active Member
anh Vũ ơi! anh tặng em 3 con nhưng em không lấy hết đâu ^_^ a đưa em một con em nuôi là được rồi ^_^ nhìn lúc bé mà đã to như con gấu ý ^_^