• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hưng Yên -Mua bồ câu Bắc Hải

bach hac

Member
em nuôi bồ câu khá lâu rồi? như em toàn nuôi chim lai và chim thả hội and gà mỹ? toàn giống chim thường?
em muốn mua vài cặp chim bắc hải? ae nào ở hà nội hoặc hải phòng có nuôi nhiều thì cs thể chia lại cho em vài cặp làm giống ddc không?
em xin cảm ơn

anh em xin đer lại địa chỉ và sdt em sẽ liên lạc lại ngay>:D<>:D<>:D<

powerfullvn

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bạn nghiên cứu xem trong Miền NAm có không? Néu có mình có thể nhờ người gửi ra hô cho, gần tết là có người từ HN vào HCM và cũng có người từ HCM ra HN (người trong anh em cùng hội cá rồng HN). Mong được giao lưu cùng ông bạn gần nhà (ông bà già)

trantantai

Active Member
Bạn nên đặt hàng Anh Hoàng Dương, nhưng phải có người gởi mới chắc, còn gởi tàu thì không xong
Hoặc ngoài đó bạn nên liên lạc với anh Hoàng Hùng hoặc Bồ Câu Hà Nội để kiếm hàng như ý nhé.
Chúc bạn mau kiếm được chim như ý. Chúc năm mới vui vẻ
Thân