• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hơn chục bé mèo tìm chủ gấp gấp !!!

Nova_vt

HCMHơn chục bé đang trong cảnh không nhà không cửa, rét mướt, mưa gió, không có chủ. Khẩn cấp kêu gọi các bạn giúp đỡ.

Số 1 - Audi ----Cái

Số 2 - Khò khò ----?

Số 3 - BMW Bông-----?

Số 4 - Ú cụt đuôi----- Cái

Số 5 - Đá tảng ----- Đực

Số 6 - Vàng mướp---- Cái

Số 7 - Vện---- Đực

Số 8 - Khỉ đuôi dài --- Đực

Số 9 - Bọ rùa ---- Cái

Số 10 - Lãng đuôi lửng --- Cái

Số 11 - Vện em gái ---- Cái

Số 12 - Mướp Mặt Mốc ---- Đực

Số 13 - Bún ---- Cái

Số 14 - Tam mini ---- ?

Các bé đều khỏe mạnh, xinh đẹp, do trời tối nên vài bé No ko rõ giới tính và nhìu bé chưa có hình, sẽ update sau. Các bạn phụ giúp tìm chủ cho các bé hoặc giữ giùm các em,để lâu mấy bé còn nhỏ đi chơi rùi lại lạc mất, bệnh tật nữa, vừa rùi hơn 20, cộng thêm lần này là hơn 30 bé....gần Tết người ta vứt các em nhìu lắm.
Gọi Nova-0932813933 hoặc chị Trinh 0914114268 để nhận các bé

up lên cho ae HCM có nhu cầu alo ngay kìa::Mình ở HN chú ko có qua xin ngay 1 em;;đang thèm

lukhach246

Nova thật tốt bụng, không chỉ cho mấy nhóc ăn, chụp hình lên mà còn kịp...đặt tên cho từng đứa nữa. Nhìn mặt mấy đứa thấy ghét quá đi.
Chúc bạn và chị Trinh kiếm được chủ tốt cho mấy bé nhé.

hoaanhtuc184

úp lên cho ng cần, ở Tp HCM mình thấy mọi ng hay vứt mèo con đi lắm ạ, ngoài này gần như không có chuyện đó, ngày trc mình ở trong đó cũng nuôi 1 em mèo do ng ta bỏ đi, em ý quý mình lắm, nhưng sau lớn lên lại bị ng ta bắt trộm mất:(:)(:)((

bimthoi

Member
Tội nghiệp quá. Bé bỏng thế mà nỡ vứt đi :(( Nhà mình cũng đang có 2 bé mèo con đang cần tìm người nhận nuôi.
Up cho các bé sớm được chủ mới thương yêu. Cảm ơn Novavt tốt bụng đã cưu mang mấy bé.

meo_con92

mình sẽ nhận vài bé
nếu được mình sẽ dụ dỗ thêm vài người nhận nuôi bé

vrilovey

Member
Còn ko vậy bạn, mình xin với
Bạn còn mèo ko cho mình xin 1 con với, tìm hoài ko ai cho hết....
Bữa sau bạn nên để lại thông tin Yahoo sđt để mọi ng còn li6en lạc nha. Nếu bạn ở TP HCM thì ghé thăm topic này nha, rất nhiều bé đang cần chủ mới yêu thương đó
http://yeudongvat.org/diendan/showthread.php/5000-HCM-12-b%C3%A9-m%C3%A8o-m%E1%BB%9Bi-b%E1%BB%8B-b%E1%BB%8F-c%E1%BA%A7n-t%C3%ACm-ch%E1%BB%A7-g%E1%BA%A5p-T%E1%BB%94NG-H%E1%BB%A2P

Mrthinh_cute

:((Còn bé nào không cho mình gấp 2 bé ! Mình vừa bị mất 1 chú mèo mướp ! Nó rất trung thành với mình nhưng đã bị người ta bắt đi mất :(:)(:)(:)(( bây h chẳng còn mèo mà nuôi buồn ghê !
Yahoo mình là : anhchilanguoithu3_love_1999
Cảm ơn bạn Nova

lonely29

Member
:((Còn bé nào không cho mình gấp 2 bé ! Mình vừa bị mất 1 chú mèo mướp ! Nó rất trung thành với mình nhưng đã bị người ta bắt đi mất :(:)(:)(:)(( bây h chẳng còn mèo mà nuôi buồn ghê !
Yahoo mình là : anhchilanguoithu3_love_1999
Cảm ơn bạn Nova
bạn cứ trực tiếp liên lạc với bạn ấy đi, ở Sài Gòn thì lúc nào cũng sẵn, khổ thân hôm nào cũng thấy tin các bé bị bỏ rơi :(

Mrthinh_cute

bạn cứ trực tiếp liên lạc với bạn ấy đi, ở Sài Gòn thì lúc nào cũng sẵn, khổ thân hôm nào cũng thấy tin các bé bị bỏ rơi :(
Cảm ơn bạn nhưng mình có thể tìm những em mèo bị bỏ rời nhiều nhất là ở đâu ???

hjru

Member
up cho các bé mau tìm dược chủ mới nè !!! nhìn xinh qúa nhưng mình ở HN :((