• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hôm nay vợ chồng em rảnh đi dạo hồ làm mấy cái ảnh khoe cún nhà em với anh em!

Đồng hương có cặp chó đẹp đấy, nhưng là 1 PQ và 1 chó xoáy phải không đồng hương?

son12368

Member
chưa có luật cấm thả chó mà mà em đâu có thả dông em theo dõi từng cử chỉ hành động của chúng mà!

đồng hương ơi 1 trong hai chú chó nhà mình có pha chut máu thái 1/4 chó cha là PQ chó mẹ là PT nhưng em này giống mẹ lên thế!

Đề nghị đồng chí Sơn chơi PQ hoặc xoáy Thái đi, cứ chơi hàng lai anh cứ thấy dị ứng thế nào ấy. :D

son12368

Member
anh ơi PQ bây giờ ai giám , nói thuần chủng đâu ,chẳng qua thì vì nó hợp với em em quý nó mà ,với cả nhiêu đó cũng đc coi như PQ xịn rồi :D!

son12368

Member
nếu mà ghen chó thái nhiều thì em cún nhà em đã khoảng 20 kg rồi chứ không phải 14kg như giờ đâu gọi là có ty máu thái thôi

anh ơi PQ bây giờ ai giám , nói thuần chủng đâu ,chẳng qua thì vì nó hợp với em em quý nó mà ,với cả nhiêu đó cũng đc coi như PQ xịn rồi :D!
Về khoản này thì anh hoàn toàn đồng ý! Cuối tháng lại cà phê cà pháo tý nhỉ!

nguyenducminh63

Active Member
1 lời đề nghị!

nếu mà ghen chó thái nhiều thì em cún nhà em đã khoảng 20 kg rồi chứ không phải 14kg như giờ đâu gọi là có ty máu thái thôi
Nếu muốn góp phần giữ nguồn Gen chó quý hiếm của PQ mình nghĩ bạn không nên nhân giống PQ vs em PT của bạn, rất mong gặp gỡ giao lưu.:)

son12368

Member
Nếu muốn góp phần giữ nguồn Gen chó quý hiếm của PQ mình nghĩ bạn không nên nhân giống PQ vs em PT của bạn, rất mong gặp gỡ giao lưu.:)
cảm ơn minh đức đã gop ý ,chủ nhật cuối tháng rỗi lên cafe bách thảo ngồi cùng anh em cho vui!

Bác này nhà ở phố huế phải không .Dân phòng đâu để cho chó tha rong ngay giữa thủ đô thế này

son12368

Member
chó nhà em kô cắn người chỉ cắn chó thôi ,con chó nào mà láo với chủ nó thì yên tâm thương tích đầy mình còn ai thân thiên thì ok!