• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hôm nay tuti được đi chơi

cun0206

Member
mèo gì mà đẹp thế bạn nhìn như con Hổ ấy nhỉ. chúc cho bé tuti của bạn mau ăn nhanh lớn nhá

mèo Tuti giống gì thế hả bạn ? loài tai cụp này đây là lần đầu mình thấy đó. lần trước đi off mèo mình không thấy có Tuti ? ( cái lần trước ngày 8.3 cơ ). Tuti xinh quá, dễ thương nhất cái ảnh cuối đấy !! :D

Tuti2290

Member
mèo Tuti giống gì thế hả bạn ? loài tai cụp này đây là lần đầu mình thấy đó. lần trước đi off mèo mình không thấy có Tuti ? ( cái lần trước ngày 8.3 cơ ). Tuti xinh quá, dễ thương nhất cái ảnh cuối đấy !! :D
Tuti là giống Scottish Fold bạn ạ. Mùng 8-3 nó cũng đi mà. :). Còn trước đó tại em nó nhỏ quả nên không dám cho đi. Giờ hơn 3 tháng rồi, khoẻ khoẳn rồi nên hay cho đi chơi lắm

meomattit

Tuti xinh quá cơ, chúc mừng bạn nhiều nhé! Mà đôi giày điệu của cô chủ cũng đẹp lắm ý!!!

Henry

Cả mèo lẫn cô chủ đều xinh, muốn tậu cả đôi về chăm quá ^ ^ (bài post đầu tiên trên Forum)

Cả mèo lẫn cô chủ đều xinh, muốn tậu cả đôi về chăm quá ^ ^ (bài post đầu tiên trên Forum)

Này Thỏ, Hãy đợi đấy!

Ảnh Tuti + cô chủ của Tuti là do bạn trai của cô chủ chụp đấy, he he.:))

meomattro

Ảnh đầu tiên nhìn mặt gian (thía) thế mà cái ảnh cuối trông ghét ghê. Cũng lần đầu tiên thấy mèo cụp tai đấy, yêu thế chứ. Yêu các (pé) bé mèo (lém lém) lắm lắm.

Sử dụng ngôn ngữ chat là vi phạm nội qui của diễn đàn, bạn Meomattro lưu ý nhé! - Mod Phù Dung

V-kool

Member
mình cũng muốn có 1 bé tai cụp này :( - chẳng hiểu mua ở đâu nhờ
Bạn trẻ nào giúp mình đi :x - mà giá em ý là bao nhiêu ?